Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasco wana akili timamu???kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Mteja bill yako ya nov 2010 a/c 00000000 ni 34,000 unadaiwa jumla ya sh 84,000 tafdhali lipa deni lako dawasco kupitia nmb;acb#######

    jamani embu tuambieni wapendwa nina miezi 3 wamekata maji na mpaka sasa nadaiwa 84,000 sasa mwezi wa tatu natumiwa hito bill mpaka naogopa hawa jamaa wana akili kweli na kwa mtaji huu wanalipa wangapi pesa hewa au ndio milo ya watu guys soma mita yako ndio ulipe huku kimara wanawalitesa kweli
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunafanya kazikwa uzoefu! poleee eeeh.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    dawasco ni kero kama tanesco
     
  4. m

    mams JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuletwa bill siyo lazima ulipie hicho kiasi. Nenda kaweleze ofisini kwao pale Kimara na nina imani watakusikiliza na utalipa kile unachostahili kulipa.

    Ikishindikana lete hapa jamvini tujadili
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hawa ni wezi tu!
     
Loading...