Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dawa zakichina zinapozidi ni hatari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndokeji, Feb 23, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    424224_10150628874493536_765683535_9142973_272094430_n.jpg wanawake wapunguze matumizi ya hizi dawa za kichina za kuongeza makalio ni hatari sana
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    duu, hatari aisee
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa mzee na magubika ameona
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siyo hatari ni kama semi-traler ina uwezo wa kubeba forty feet its ok!!!:A S embarassed:
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    ajahjajajajah we ndokeji umepata wapi picha ya my wife wangu...
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Photoshop!
     
  7. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    du hatari, lakini mzuriiii eee ebu semeni
     
  8. d

    dav22 JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hiyo akina dada wenyewe wanajua hakuna haja ya kutoa somo na wakati watu kibao athari zinaonekana....
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Hilo ni sanamu?
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Hivi hapo mtu huyu anawezaje kupata balance maana kwa kanuni rahisi ya Fizikia tayari centre of gravity imehama, huyu na mawili ya kuchagua ama akisimama/tembea ainamie mbele ama abebe begi kwa mbele ku-counter uzito unaoelekea kumwelemea kwa nyuma.
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kinachonishangaza ni kuwa wachina wenyewe maumbo yao kama watoto, kwann nao hawatumii hayo madawa?
     
  12. k

    kikono Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani muache udhalilishaji na ni kwa faida ya nani??? Kwanza hii si picha ya kweli mmecheza na computer tu. Angalia kwa makini ina rangi mbili. Na je anatembea vipi?? Udhalili huu kwa faida ya nani??
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mbona linaning'inia tena?
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ha!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mpododo aka Mabwepande.
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli kuwa msafi !!
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    hapo parcel yako inafika bila kwere
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
  19. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45


    Kumbe ni mzigo wako man usiuruhusu uendelee kula mchina butt zitapasuka
     
  20. G

    GYNO Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uyo dada akija kwa wadau km sisi ni mbichi mbichiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii bora nikafie mbele afu najua hapo mlango wa jikoni nao mia
     
Loading...