Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za serikali zinauzwa katika pharmacy za watu binafsi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdondoaji, Sep 2, 2010.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dawa za serikali huibiwa barani Afrika
    Wagonjwa wa Malaria

    Wagonjwa wa Malaria

    Matokeo ya utafiti umethibitisha kuwa dawa za kutibu ugonjwa wa Malaria, zinazotolewa kwa nchi kadhaa barani Afrika huibiwa na kisha kuuzwa katika hospitali na duka za kuuza dawa za kibinafsi.

    kwenye ripoti iliyochapishwa na jarida moja la matibabu, watafiti kutoka Marekani na Uingereza walinunua dawa kutoka miji kumi na moja barani afrika na waligundua kuwa moja kati ya ishirini ilikuwa mali ya zahati na hospitali za serikali.

    Wataalamu wengine wamethibitisha kuwa matokea ya utafiti huo ni ya kweli. Zaidi ya watu milioni moja hufa kila mwaka kutokana na ugonjwa wa malaria barani afrika.

    Source: BBC.

    Yaani mafisadi hawana hata huruma mpaka uhai wa mtu wanafisidi duh!!!!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Last month nilinunua dawa from one of famous pharmacy nkakuta imeandikwa for free,ilikuwa COARTEM
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu... hilli ni kweli kabisa... na bahati mbaya sana wadau wakuu ni mahospiali yenyewe na supply systems za serikali

    Njowepo, ulipogundua imeandikwa for free ulifanya nini??
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Umenichekesha sana maana na mie nilinunua dawa pale Namanga karibuni ya malaria nikakuta imeandikwa hivyo hivyo nikashangaa anyway nikasema kazi ipo
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ah ukiwaambia unadhani watafanya nini?
     
Loading...