Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Ukimwi ikipatikana.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by payuka, Aug 2, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nafikiri dawa ya Ukimwi ikipatikana:
    1. Kuna baadhi ya NGOs za Kitaifa na Kimataifa zitakufa....na watu wengi watapoteza ajira
    2. Ma-handsome boys na ma-sister duh! waliokuwa wakinyooshewa vidole kwa sababu za KaUgonjwa watarudi kwenye Chati
    3. Vitendo vya ubakaji nahisi vitaongezeka .....sababu watu watakuwa hawana hofu tena
    4. Viwanda vya kondom vita-dorora .....mauzo yatashuka kwa kasi ya ajabu!
    5. Watumishi wa Mungu( Mapadri, Maaskofu, Mashehe) ....waliokuwa wanahubiri kwamba dawa ya Ukimwi haitapatikana kwa sababu zama hizi ni za mwisho sijui wataficha wapi nyuso zao!
    Tafadhali endeleze hii list.....
     
Loading...