Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya sumu ya tandu

Discussion in 'JF Doctor' started by Kuku wa Kabanga, Jun 15, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wanajamvi,nahitaji kujua ni dawa gani naweza kutumia baada ya kung'atwa na tandu?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280
    Sijui kama kuna dawa maalum, lakini usiwe na hofu sana hakutatokea chochote cha kutishia uhai wako, ila maumivu yakizidi kula vidonge vya kupunguza maumivu na kwenda hospitali haraka.
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    BAK, uko sahihi sana!! kitu cha kwanza kuepuka hapo ni hofu! kwani inakuza hali ya ugonjwa wakati kiuhalisia hakuna tatizo la kina sana!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ahsanteni kwa michango yenu wakuu.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    huyu tandu si nimesikia kuwa sumu yake kukutoka ni mpaka umkamate umchome majivu yake ndo uweke kwenye kidonda.....?..mdudu namuogopa huyu.....
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Preta namna ya kutengeneza hiyo dawa inakuwa kama jinsi ya kutengeneza Homeopathic Remedies ...

    "Homeopathy: Founded in the 19th century, a practice that is based on the concept that disease can be treated with minute doses of drugs thought capable of producing in healthy people the same symptoms as those of the disease being treated." ... http://www.medterms.com/script/main/art.asp?articlekey=3775

    I guess ... hata hiyo ya tandu iliyokuwa deactivated kwa kuichoma kwanza inaweza kuwa effective!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ndukulusudikucho

    Ndukulusudikucho Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...unaonaje ukijifanyia fumigation kwanza mwilini#jxt advisin
     
  8. A

    Amosi mmello New Member

    #8
    Feb 11, 2013
    Joined: Dec 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahiyo mnamaanisha tandu hana dawa endapo atakung'ata? na mnamaanisha hana uwezo wa ku ua mtu?.isopokuwa ni maumivu tu? tunaomba mtusaidie. amosimmello@gmail.com
     
Loading...