Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ni kusamehe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Nov 5, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Mpigie simu , mwambie umesamehe au mwombe akusamehe hata kama yeye ndoo mkosaji.

    Haitasaidia kukaa nalo moyoni jambo lisilo leta faida

    usiku mwema
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hakuna amani inayoshinda kusamehe...samehe mara saba sabini
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni sawa,lakini lazima iwepo RIDHAA YA MOYO!Lakini kama samahani yenyewe haina chembe ya dhati ya moyo halitoki!Litaendelea kubaki tu kwenye chemba za moyo.
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Wewe unaye ombwa msamaha ndo unatakiwa udhamirie kumsamehe.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wote,muombaji awe na dhamira ya dhati na mwombwaji nae pia awe na dhamira ya dhati,yaani DHATI kwa DHATI.Tatizo linabaki palepale.MOYO!Moyo hauaminiki kabisaaa.Moyo unaweza ukaudanganya MDOMO kwamba"toa tamko la kuomba samahani" na mdomo kwa kihelehele chake ukatoa tamko kumbe moyo wenyewe wala hauko radhi.
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    SABA MARA SABINI!! Loh!!
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimebarikiwa hilo..huwa nasamehe kabla ya kuombwa msamaha.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kuna mambo mengine hayasameheki na hata ukisamehe ni ngumu kusahau.
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    ebu tupe mfano halisi wa mammbo yasiyo sameheka
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,400
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Soma hii Signature ya SMU:

    Apologizing: does not always mean you are wrong and the other person is right. It just means you value your relationship more than your ego.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    mm huwa naumia sana lakini akija ku regret nitamsamehe ..huwa sipendi dharau ...na nikipenda nimependa ..
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana kama ni kweli.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ufisadi.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhh!!! Ngoja nilete vipimo vya TBS kuthibitisha
     
  15. m

    mtolewa Senior Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu yapo mengi tu hasa yahusuyo mapenzi.ebu angalia yaliyonikuta mimi.NImeoa miaka kama 2 hivi iliyopita.kwa kuwa binti alikuwa wa kilikole na alikataa kabisa nisiTBS na zaidi marafiki zangu kama amegoma ni bora nisubiri baada ya harusi.basi nikaoa ila siku ya kwanza sikupata kitu maana alilala na shangazi yake kwa madai kuwa ni mila zao.basi nikapiga moyo konde kwani nilishavumilia zaidi ya mwaka na nusu sembuse siku moja!
    kesho yake mambo yakawa shwari lakini akawa analia sana mpaka nikamuuliza kwani vp? akasema anaumia sana kwani alikuwa bikra.basi mzee baada ya mechi ikabidi hata mashuka tubadili maana damu kama kawa! kesho yake asubuhi nikaona vinyama vyembamba juu ya rpg yangu.nikauliza vp tena? akaniambia nilimchubua sana usiku! machare yakanicheza kama nikamtafuta sista yangu mtaalam wa mambo ya town.akaniambia hakuna kitu hapo nimepelekwa town na kwamba hiyo ni made in beijing! du! loh ikaniluka kweli nikaamua kujifanya FBI kusaka data za huyu wife kabla hatujakutana naye.basi nikapata msada kutoka juu na chini nikapata data kibao chachu kuliko maelezo, mpaka bwana wake wa mwisho.niakamua kumtolea uvivu na kumuuliza baadhi akakubali na zingine akazipotezea.kifupi ni kwamba alinihadaa.amenisihi sana nimsamehe kwani tuna mtoto mchanga.kwa kweli roho inaniuma sana na nimeshindwa at teast kusahau na ninatamani tuachane ila kwetu wakristo tena kwa ndoa ya kanisani kuachana au kupeleka maombi ya kuachana kwa mchungaji kama vile kupiga penalti kwa kisigino pealti ya mwisho na ya ushindi mechi ya fainali! hapo kusamehe kunataka uwe na moyo wa mwendawazimu.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold Isije kuwa ndo ego alokoti FF hapo juu
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    If you keep on judging people, u'll not get time to love them(MOTHER THERESA)!!! Umeshajua alikudanganya na hiyo ndo tabia ya kiumbe anaeitwa mwanadamu. Usipoteze muda kuendelea kumjaji kwa kosa lake ambalo utaliona ni kubwa mno, mwishoe upendo wako utachuja!! Mpe msamaha wa dhati na maisha yaendelee kwa amani ya roho, hata kama hutolisahau hilo kosa ila utaliona ni dogo na ni la kawaida!!!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Kusamehe katika maisha ni kitu muhimu sana na ukiamua kusamehe basi usamehe 100% na siyo kusamehe nusu nusu ili isije siku za usoni tena ukazusha jambo ambalo ulishasamehe, "Unakumbuka mwezi fulani, ulifanya jambo hili ambalo liliniumiza sana."
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    hahahh..mimi nikishapenda siachi sema nina wivu mbaya
     
Loading...