Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David silinde uko wap? CHADEMA tunakuhiaji Arumeru!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Shardcole, Mar 21, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kila mfatiliaji mzuri wa siasa anatambua mchango wako katika kupigania haki za wanyonge, mpaka uliwahi kufukuzwa UDSM kwa ajili ya kupigania hak za wanafunzi wenzako, hata kule kwenu mbozi ulipigana mpaka kikaeleweka ukamshinda siame wa CCM ijapokuwa alikudharau kwamba we ni kijana mdogo eti hauna pesa lakini kwa uzito wa upiganaji wako eventualy ukashinda.
    plzzz njoo arumeru sasa usaidiane na makamanda wenzako wa CHADEMA ili tuongeze impact za kutosha hadi magamba wakione. tumpeleke kijana wetu Nassary mjengoni.
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa! watu kama hawa tunawahitaji sana tu mkuu!
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    wewe inaelekea hujapigana vita na hujui mbinu za vita! huwezi kupeleka silaha zote kali mstari wa mbele unaongeza na kupunguza silaha ukipima nguvu ya adui, hivo usijali makamnda wote hawa silinde, zitto, ndesa pesa, mnyika na kamanda wa vikosi vya anga mh. mbowe wataingia uwanjani kadri ya muda na plan ya vita,. hii ni kuwachanganya magamba tuu maana wanajiuliza je mbowe akija anakuja na lipi?
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa hawajui nini kinakuja maana mwendo unakuja Mdundo
     
Loading...