Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dating site Business in Bongo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kingdom_man, Dec 10, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I recently done little bit of research bongo naona hatuna Dating site ya ukweli ingawaje kuna domo zege wa kutosha na vijana ambao wapo busy sana na shughuli za mjini kuwafanya washindwe pata wachumba wa ukweli. Sasa basi by coming up with the DATING SITE maybe by the name BONGODATE.COM na kuifanya FREE in order to bring more people together and also looking for sponsors like AIRTEL, VODACOM etc. Putting some advertising on EATV, TBC and Redios. Hii kitu hamuoni inaweza kuwa big deal bongo hapa. Ulaya zinalipa sana hizi


    Note: On this thread there is no room for negative thoughts, I only want to hear POSITIVE thinkers opinions on this one
    Thanks!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    embu anza na blog kwanza wakishaijua kuibadilisha kuwa site inakuwa ni rahisi sana..
     
  3. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umempa ushauri mzuri, usichechelewe wapo watu kazi yao kuiba idea za watu, soon utasikia wenzio washaanzisha! wake up!
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mbona hiyo BONGODATE.COM inafanya kazi; au ndo ushaifungua
     
  5. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea bro,
    just keep it up
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nakumbukaga kampni ya simu ya Buzz ilianziasha huduma hii ya matchmaking miaka kadhaa ilopita.. hebu nusanusa yako iende hadi kwenye data za huko uone pa kuanzia...
    changamoto...tamaduni zetu ziko tata kuhusu uwazi katika kusaka mweza...
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    marafiki.com......mbona ipo siku nyiingi

    halafu hivi facebook haihusiki na date???????
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Na JF pia si inahusika na dating?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii ni kiboko... Fanya mpango uanzishe utapata wanachama wa kutosha!
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseeeee!!
    Duh!!
     
  12. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jamani hivi hio darchat wameifanyaje chatrum yake,zamani nilikuwa napenda kuchat kuleila siku hizi niikingia nakutana na maajabu tu...
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hautapata watu wengi watanzania tuko reserved likija suala la mitongozo,labda watu waweke profile za uongo....
     
  15. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unaweka kufanikiwa kutegemea na vitu utakavo weka kwenye hiyo website yako! make kuchallenge nyingi wengi nowdays wanatumia facebook! na hii jamiiforums pia!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nimekuwa na wazo kama hili kwa kitambo sasa. Kumbe kuna wadau pia wanajua haya. Ishu ya kukutana mitandaoni haina tija. Inatakiwa physical place. Na mtu akiwa hapo ajue kuwa yupo katika harakati za kutafuta mwenza na sIO MALAYA WALA POOZEO WALA BUZI! Huu ndio ushauri muafaka. Mitandao iko mingi na haina tija. Cha msingi wadau wachague kiota cha haya makutano. Anzeni kupendekeza viota na vipigiwe kura.

    Mleta mada ana hoja nzuri sana. Maisha ya sasa ni mchakamchaka sana. Vijana hawana muda wa kutulia na kusomana. Ni ngumu kusimamishana barabarani. Sasa kiota ni suluhu
     
  17. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This all i wanted to hear from you positive thinkers. Thank you all for your useful contributions I'll work upon them. Stay blessed
    :wave:
     
  18. Jose

    Jose Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi swt tz .
     
  19. T

    Tyegelo Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subscription service ikoje? Malipo yanafanyikaje? Naomba kusaidiwa.
     
  20. Quirine

    Quirine Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya haraka kuanzisha hiyo kabla wenzio hawajaiba wazo lako
     
Loading...