Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la Wami Chalinze-Segera lazibwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, Nov 22, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lori la Mkaa Usiku wa saa nane liligonga daraja na kuzuia magari yanayopita daraja hilo kukwama tokea iyo usiku muda huu.Source Clouds'BONGE
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Sasa kuna uhusiano gani kati ya hii taarifa na siasa? Ili si jukwaa la siasa?
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh!))))))))))
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    bange zingine bana
     
  5. kajukeg

    kajukeg Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for the inf,but hapa si mahala pake.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole zao kwa wasafiri waliokwama.
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe Kiazi elewa kuna zaidi ya Watanzania 2000,pale wamekwama kuendelea na safari,Waliokuwa wanakwenda Kuzika Kaskazini wamekwama na Miili ya marehemu wao pale wewe unatumia Masaburi yako tuu.
     
  8. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mahali pake ni kwenye Masaburi yako.UKIKOSA BIDHAA MUHIMU TOKEA KASKAZINI NA KASKAZINI LEO HAWANA MAGAZETI Ndio mahali pake?KICHWA KAMA KIKWETE
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    HUNA BUSARA.
    Umeshaleta habari, inatosha. Acha kujibizana.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa si washushe hayo majeneza wazike haoo wami mbona mapori kibao..na nyie mmezidi kupenda kuzika moshi ndo mkome sasa leo
     
Loading...