Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja La Kigamboni - Mkurugenzi wa NSSF amwaga neema!!

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by FUSO, Feb 7, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mkurungezi wa NSSF Anasema:-

    "Nawasihi waajiri kulipa michango ya wafanyakazi kwa wakati ili wanufaike na shirika letu pia tunajitahidi kukamilisha miradi ya ujenzi wa daraja la Kigamboni na kujenga upya makazi kuanzia Mchikichini, lengo likiwa ni kubomoa nyumba mbovu na kujenga mji wa kisasa unaojitegemea - Satellite City".

    ----------------------------

    Wananchi wa Kgamboni neema inakuja hiyo, nasikia mna wiki na zaidi pantoni lenu kubwa limekufa, poleni kwa maumivu tupo pamoja. hapa nimewaletea kipande tu cha neema kutoka NSSF kama haya anayosema mkurungezi ni kweli basi NEEMA imefunuliwa kwa watu wa kigamboni, kilio chenu cha karne kimesikika.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Na ile public notice juu ya kuzuia ujenzi KIBADA kigamboni kupisha mradi mpya wa Kigamboni NEW CITY ile notice imesha expire tangu 31st Dec 2010- mradi upo tia maji tia maji - kweli kila kitu Tanzania ni siasa tu.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umeme metushinda kweli huju tutaweza????
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    story zile zile toka kwa watu wale wale hakuna jipya....kigamboni daraja nimesikia now is more than 5 years. wwwhhhhhhhhi mpaka nilione otherwise ni uzugaji kama kawa
     
  5. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wametuchosha na ahadi zao. Toka mwaka 2000 wanasema Daraja litajengwa, mwaka wa 11 sasa No utekelezaji. Wamefulia kwelikweli hao.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Maji ya uhakika hata kwenye hili tunaloliita jiji letu kuu - Yametushinda
    Umeme wa Uhakika - Aibu tupu
    Miundombinu hasa barabara kwenye jiji letu ni AIBU - mtu unatoka Mwenge kwenda posta unachukua masaa mawili foleni
    Ujenzi Holela - utafikiri hatuna wizara na idara za upimaji - mambo hovyo hovyo tu

    Haya nayo yanataka wazungu waje watusaidie? huo uhuru wenu mliulilia wa nini sasa?

    Mengine namezea yatanipandishia hasira zangu bure.
     
  7. m

    mzee wa inshu Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We yaelekea huwajui wabongo! Longolongo nyingi visingizio kibao.


    Umesahau kale ka usemi wa maisha bora kw kila mtanzania? Siku hizi unakasikia tena?


    Ukisikia mtu anatoa ahadi hapa bongo sio kwamba amedhamiria bali huenda kabanwa anatafuta pa kuchomokea au analake jambo kichwani.

    Shauri yako, hii ndo bongo bwana!. Ukisubiri kunawa hukuti chakula wenzako wanakula hivo hivo.
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo pesa ya daraja kwa nini isiwekezwa kwenye umeme?
     
  9. r

    reysey New Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni propaganda ili wananchi watulie c mnajua tena watanzania tunaongozwa kwa matukio?bora angekuwepo presdaa wa awamu ya 3 na cyo huyu mkwere ambaye anapenda starehe bila kuangalia walet inasomaje mfukoni
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Toka hilo daraja limeanza kuhubiriwa, kama wangekuwa serious tungekuwa tushasahau.... nina wasiwasi kama kweli litajengwa :twitch: !!!
     
  11. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hizo pesa zinazojenga daraja la Kigamboni si za serikali ni za NSSF. Pamoja na hivyo, NSSF wamesema kuanzia Disemba mwaka huu wataanza kuzalisha MW 300 za umeme na kuziingiza kwenye grid ya taifa kupunga makali ya ukosefu wa umeme nchini.

    Ni kweli mkuu mpaka inakatisha tamaa, lakini mwaka huu kila dalili inaonekana ya kuwa daraja litaanza kujengwa. Magufuli alishawaambia NSSF kama hawako tayari waseme yeye aombe pesa BoT daraja lijengwe. Ila kwa kauli ya Dau (Mkurungezi mkuu wa NSSF) aliyoitoa hivi karibu huko Arusha ni kwamba ujenzi utaanza wakati wowote.
     
  12. k

    kohena Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watajenga hilo daraja mwaka mmoja kabla uchaguzi wa 2o15 ili muwachague
     
  13. n

    ngoko JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli tumekwisha kama mtu unatokoka choo mkono kwenye chakula la sivyo chakula inaisha basi nchi imekwisha maana watu wanatafuna kama mchwa , hakibakizwi kitu wakigundua kuna mtu amewaona wanakimbilia kupiga vijembe huku nyuma ya pazia wakicheza na sheria ili iwalinde (ihalalishe),
    Mfano mtu anaibuka na kusema ........., "watu wanasema Dowans ni batili kwa kuwa ilirithi mkataba wa Richmond ambayo ni kampuni ya mfukoni, wanasahau kuwa wameutumia umeme wa Dowans kwa miezi tisa " hivi miezi tisa hiyo Dowans walikuwa wana supply bure !!!!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Subira yavuta heri ila ngoja ngoja nayo...
     
Loading...