Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar yarindima, wagombea warudisha fomu, CUF yatia fora, yatisha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Aug 20, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Kwani CUF inafika mbali inaishia DAR tu tena Buguruni haivuki mto Msimbazi.
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi ni vyama vyenye watu wengi mijini, watu wasiopiga kura bali maarufu kwa kushangilia.
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mshikaji (Lipumba) tangu mfumo wa vyama vingi anagombea anaishia kupata kura kiduchu. Hachoki? safari hii hata Mrema kapata akili kachomoa kwenye uraisi, kabaki yeye kila uchaguzi anaweka jina na kushindwa!

    Hivi, anadhani kuwa atachaguliwa au amesha kiona kijiwe cha kupatia ugali wa kupeleka nyumbani?
     
  4. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :welcome:hongera CUF ila LIPUMBA ni raslimali katika nchi yetu ningefurahi angalikuwa waziri wa fedha kuliko mkullo ambaye ni mmalawi na yusuf mzee ambaye ni mngazija. ni hatari kwa nchi yetu viwanda tumewapa watu wa nje,ardhi tunawapa hata secta nyeti kama uchumi na fedha watu wanaosadikika kuwa sio raia ndio wanaohodhi hii inauma sana kwani wataalamu tunao lakini fitina na ushikaji unadumaza serikali zetu za kiafrika
     
Loading...