Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar feels the pinch of global financial crisis

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Invisible, Dec 22, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    * source: Sunday observer
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Halafu washauri wa uchumi wa muungwana walimwambia kuwa hatutaathirika na financial melt-down ya U.s.A. eti kwasababu hatukuweka nyingi ya akiba yetu ya fedha za kigeni katika mabenki ya Amerika na Ulaya!! Walisahau kuwa uchumi wetu unategemea hao jamaa kununua mazao yetu na pia utalii pia utaathirika!!! Ndio matatizo ya muungwana kutegemea rookie economists kumshauri na kuwaacha maprofesa wenye uzoefu wa kutukuka kama Prof. Delphine Rwegasira ambaye sasa amerudi toka IMF na anafundisha UDSM.Muungwana ajifunze kwa Obama anayewatumia wakongwe kama Paul Vocker!!
     
Loading...