Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam Giza Masaa Nane kwa siku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Mar 26, 2009.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je! Hii si hujuma za TANESCO? Siku chache zilizopita kulikwa na malumbano kati ya TANESCO na kampuni ya DOWANS kuhusiana na serikali kutaka kununua mitambo ya umeme kutoka kampuni hiyo. TANESCO walitishia kwamba nchi itakumbwa na giza. Na sasa mkwara huo umetimia. Mimi hainiiingii akilini? Hii ni hujuma inabidi serikali ifanye utafiti wa kina kujua uhalali wa DAR kuwa gizani masaa nane kwa siku. Je wanajamii forum mna maoni gani?

    Nawatakia kila la heri katika wakati huu mgumu wa kuwa gizani masaa nane kwa siku. Hii itakuwa ni baraka kwa vibaka hasa maeneo ya Manzese, Tandale na kwa Mtogole. Kufa kufaana.
     
  2. N

    NTIRU Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa, nimeelewa, nchi hii haina mwenyewe. Nchi ya wanamtandao hiyo. Hata la kuendelea kusema sina. Tishio la Dr. Idris wa Tanesco liko bayana. Si muda mrefu Boss wa Maji naye akasema vivyo hivyo. Si umeme ndiyo nguvu ya kusukuma maji. Wana-JF, haya!!!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    details please!

    - Kwanini?

    - Saa ngapi mpaka ngapi?

    - Kama ni tatizo, litatatuliwa baada ya muda gani?

    - e.t.c
     
  4. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eh Mola,
    Tunaomba roho za watakatifu ziintervene haya mambo yanayoendelea kwetu sisi wenye mwili.

    Eh roho ya Moringe,eh roho ya Mwalimu,eh roho ya Rupia,eh roho ya Mzee Tambaza,eh roho ya Mzee Dosa Aziz,eh roho ya Mzee Aziz Ally.Mlijitoa maisha yenu ya kimwili ili sisi tupate maisha bora. MBONA MNAANGALIA TU HAYA..........YANATOKEA.MNAKUBALI MATESO NA SHIDA MLIZO PATA ziwe hazina MAANA(were all in vain)

    Watu wameanza KUHOJI WAZEE WETU kama mlikuwa sahihi kujitoa maisha yenu na familia zenu kwa ajili ya UHURU WETU.
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata maji hamna karibu maeneo yote ya wilaya ya kinondoni tangu jana eti mitambo inatengenezwa.
     
  6. A

    Audax JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni ufisadi hamana hata cha kuhoji hapa!! Ee mola tusaidie na ufisadi tanzani!!
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...waache Mw'Mungu awarehemu huko walikolala. Hapa hata Mwenyezi Mungu halaumiki. Wazee walijitolea mhanga, nasi tumepewa akili tufikirie.

    Wakulaumiwa ni hao wapiga kura 1670 wa CCM, ambao JMK alizoa kura zao 1072, dhidi ya kura 476 za Dk. SAS, na kura 122 alizoambulia Prof. MM.

    Kama haitoshi, wakajitokeza wapiga kura 9,123,952 au 80.28% ambao pia hawakuuzingatia msemo,

    "domo la mzee linanuka lakini halisemi uongo!"...

    Maneno ya JK Nyerere yanaturudia, kuwa Ikulu si mahali pa kukimbilia, na jamaa hawa hawafai! Shime 2010 hiyo inakuja, sanduku la kura litasemaje? au ndio heri ya jini likujualo?
     
  8. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nchi hii !! Mungu atusaidie.
     
  9. Jimmy K.

    Jimmy K. Member

    #9
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii ni ile hujuma alisema yule wanamuita daktari sijui daktari wa nini vile . Oh nimeambiwa ni daktari wa umeme yuko Tanesco kwamba tusipopata umeme tusimlaumu maana tutapata ugonjwa unaitwa giza.
    HUJUMA TUPU. Yaani wadanganyika tunadharaulika? Yaani yule Daktari alitwambia live na amefanya na sisi tunamuangalia tu??
     
  10. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mnaoishi Dar hebu tupeni hiyo taarifa ya umeme! Lakini kabla ya kughadhabika, hebu mnaojua taarifa za umeme, tupeni hali halisi ya umeme wa dar es salaam kihistoria. Je kuwa na mgao wa umeme ni jambo la kawaida? Kama ndio, huwa mgao huo unakuja msimu gani na sababu yake nini nini? Mgao huo huwa unatabia zipi, yaani masaa mangapi, maeneo gani yanathirika zaidi na unadumu kwa muda gani. tukipata hayo majibu ndio tutaelewa kama ni njama ama ni hali halisi!
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha taarifa mambu ni giza tu ,ila kutokana na evolusheni wabongo siku hizi wanaona hata kwenye giza wamedevelop some habit flaniflani katika macho yao ,inabidi waende na maisha yalivyo.
     
  12. Jimmy K.

    Jimmy K. Member

    #12
    Mar 29, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Niko mu giza lakini monitor yangu naiona :):(:confused:
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi naona Watanzania wote ni vikojozi (samahani wale ambao walishakana uraia). Kwani Madagascar wanatuzidi nini? Au sisi tuliumbiwa kwenye sayari nyigine tena Pluto ambapo kila kitu kilishapoteza uhai??
     
Loading...