Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar bila Dalali (Wapiga Debe)inawezekana??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Dec 12, 2010.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kuna mjadala unaendelea TBC kama Je Dar es salaam bila dalali inawezekana??(Dalali wa nyumba za Kupanga) kila mtu ana mtazamo wake lakini binafsi mimi naona hawa local Brokers ni tatizo sana.
    • Wanakula kwa mpangaji na mpangishaji(unalipa miezi 13 badala ya 12 na Landlord anapokea kodi ya miezi 11 badala ya 12)
    • Wanapangisha double double kwa tamaa
    • Wanaonyesha nyumba iliyopangishwa tayari(Hawapo tayari siku ipite bila kupata chochote hata kwa ulaghai
    • Wanakuza bei ili maslahi yao yaboreke
    • Si wakweli na ni wasumbufu sana
    • Not Registered.Not Lincesed,Hawalipi kodi,incase of complaints anahama kijiwe na kubadili namba na wenzake wanamlinda...kama wapiga debe wa ubungo tu!
    Bora wenye nyumba wapeleke taarifa zao ktk kampuni zinazojulikana
    na mpangaji akaziangalie akiridhika na nyumba na terms wawasiliane
    Sijui wana JF mna maoni gani hapo??
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani serikali iandae utaratibu wasajiliwe kisheria wawe na ofisi kila kitu kiwe wazi.
    vinginevyo ningumu sana kuwakwepa hawa jamaa kama unatafuta nyumba maeneo usiyoyajua
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani hatuwahitaji hawa watu in any way kwani ukichunguza majority yao ni wababaishaji ambao hawana uhakika na wanachokifanya! After all, wamekuwa gharama kwa wateja wao!
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ajira 5,000,000 zilizoahidiwa hizo kuondoa hiyo haiwezekani ipo kwenye sera ya CCM
     
  5. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watu wanaoitwa madalali nawachukia sana,walimleta mteja wakamwonyesha nyumba yangu kuwa inauzwa,mteja akawapa laki 2,
     
Loading...