Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by ERIC JOSEPH, Dec 27, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    mke wng ananiambia anahisi anaweza kuwa mjamzito na tokea tukutane nae hazijapita hata siku tano je dalili zinaweza kujitokeza.mana ananiambia mala kichefuchefu mala mate yanajaa mdoni hata hamu ya kula hana je inawezekana?naomba msada wenu
     
  2. c

    chante JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Aende kwa dokta akapime!
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Nashukulu lakin je inawezekana dalili zikatokea?
     
  4. phina

    phina JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh!!?siku tano!!!?
    amewahi kupat mimba au hii ndo ya kwanza??
    me nnavojua hapo bado hata 'implatation' haijatokea!hana dalili zingine ukiachana na kichefu chefu??anahisi joto lake la mwili limepanda,maziwa yanamuuma au yanakuwa meusi,tumbo la chini kuuma-uma kidogo??
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kampime si itaonyesha umri wa mimba? Na ukweli utajulikana hapo
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hapo umeshaliwa kekundu yani unadanganya,,,yani siku tano hakuna kitu kama hicho
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,645
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 113
    siku tano hapana hawezi jua, unless kama mlikutana huko nyuma kwenye kipindi cha hatari na iwe zaidi ya siku 5 ambayo ndo mara ya mwisho mmekutana. kwa jibu zuri akapime
     
Loading...

Share This Page