Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za kifo cha chama cha siasa au kikomo cha serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Feb 1, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1. Viongozi hupingana hadharani
    2. Watu hukata tamaa na kuwa tayari kufanya lolote
    3. Wasomi na wafanyakazi hujipambanua wazi kukipinga chama au serikali
    4. Tofauti kubwa ya kipato kati ya matajiri na maskini
    5. Familia za wanasiasa hujipanga makusudi kurithishana uongozi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    6.Wakuu wa serikali kuamua kulipana fedha za nchi kibinafsi kwa kuneemesha familia zao!
    7.Nchi inapokuwa inaongozwa na RAIS-KIVULI ambaye kwa nje anaonekana ni Mbunge tu wa Jimbo la Igunga!:A S thumbs_down:
    8.kIONGOZI MKUU anapomteua MAMA MKWE wake kuwa MBUNGE wakati anajua wazi alikuwa na makashfa ya aibu!
    9.Mkuu wa nchi anapotoa ahadi za thamani ya trilioni 100, wakati anajua wazi bajeti yake inategemea ufadhili kwa 90%
    10.NK.
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    10. Kiongozi anapokuwa kimya kwa kila jambo la msingi linalowahusu wananchi
    11. Kiongozi anapokuwa njia panda na kushindwa kutoa maamuzi ya busara,
    akiwa kwenye kikao kimoja wajumbe wakisema ndiyo nae anakuwa
    kwenye ndiyo na anapoingia kwenye kikao kingine wakisema hapana nae
    anakuwa hukohuko (Refer vikao vya cc na wabunge wa ccm kwenye issue ya
    dowans
    12. Nchi inapoongozwa na Kauli na Semi za familia wakati siyo nchi ya kifalme
     
  4. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii topic imenikuna sana....ngoja na mi niongeze ya kwangu.

    0.1 Pale wananchi wanapotaka katiba mpya wakati ya zamani hawajui hata kipengele cha kwanza kinasemaje.
    0.2 Pale wananchi wanapokatiwa umeme, halafu hawajui wala hawaulizi kwa nini kuna mgao wa umeme kipindi hiki.
     
Loading...