Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari Bingwa wa wanawake!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Maxence Melo, Oct 9, 2007.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Oct 9, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    This' not a joke. This' real buddies. Imetokea kweli na ipo kwenye gazeti la "The Bongo Sun" la leo.

    Cheki picha hapa chini:

    [​IMG]
     
  2. K

    Kasana JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii waliwekewa mtego, yanaonekana mazingira ya guest au?....
     
  3. green29

    green29 JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afu mgonjwa alikuwa ndo master planner sababu wamejitahidi kumficha uso wake. Huwezi jua labda likuwa analipia gharamza za matibabu...!!
     
  4. ram

    ram JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,620
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kilimpeleka nini guest, siangetumia kitanda cha ofisini kwake!
     
  5. K

    Kasana JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Worm weka data zaidi basi mkuu,

    Huyu daktari inaonekana ni huyu mwanaume,(mfumo dume)
    Lakini hatujaambiwa daktari wa fani gani, anaweza kuwa kama dk remmy, dk maji marefu n.k
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,877
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Stupid journalism, there are much more important needed to be told, not this crap!
     
  7. K

    Kasana JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sometime you need to see other side of the coin too,
    too much is harmful (pilitics)
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Matukio ya wauguzi na madaktari kufanya vitendo hivi ni ya kawaida kila siku yanatokea tatizo wake zenu hawayaelezi kila wanapofanyiwa vitendo hivi. Kama huamini jaribu siku moja kumchunguza mkeo ukiona mara kwa mara hupendelea kwenda hospital fulani lakini ukitaka kwenda naye anaikandia ile hospital basi ujue kuna walakini juu yake na daktari wenu. Mbona yapo hayo? Usishangae kabisaaaaaaaa.
     
  9. m

    mandilo Member

    #9
    Oct 11, 2007
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaa hiyo mbona ndo tabia yao hao madoctor tena nasikia msichana/mwanamke anapotakiwa kufanyiwa operation wakishamdunga ile misindano ya usingizi akishalala hua wanawabaka wanavyotaka na baada ya kumaliza mchezo wao mchafu ndo mambo mengine yanaendelea na mfano hai ninao wa dr moja jina kapuni wa hospitali kubwa ja jiji hili.....
     
  10. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2007
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana hiyo dawa aliomwandikia ilikuwa lazima 'ainywe' kwa njia hiyo. Ni vema kujua kama hilo nalo lingeangaliwa tupate cheti cha dawa kinasemaje.
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnachezew akili na magazeti ya udaku, hiyo ni game hao wanaigiza tu ili kuuza gazeti.

    Ukiitafiti vizuri hiyo picture na body language ya hao "waliofumaniwa" haikupi kuwa hilo ni tendo la kweli bali ni mchezo wa kuigiza tu.

    Umefika wakati haya magazeti yakamulikwa maana this is too much now, hizi njaa nyingine zinaleta mmomonyoko wa kimaadili.
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwaka 1992 nikiwa kambi ya jeshi pale nyumbani Mafinga kuna kuruta mwenzangu alipata matatizo ya tumbo ikabidi aende katika hospital ya jeshi, akaambiwa na daktari inambidi apimwe wacheki anatatizo gani, sisi wenzake tulikuwa katika kazi za kilimo pale Dubliganga kwa wale wanaokufahamu jioni tuliporudi tulipata taarifa za kusikitisha toka kwa yule rafiki yetu, alitueleza kwamba alibakwa na daktari na kwakuwa hapakuwa na sheria kali kuhakikisha vitendo hivi vinakoma kabisa na zilivyo adha za JKT kama wengi mnavyofahamu haikuwezekana kufanya chochote hadi leo. Kwa hiyo si jambo geni kwa hawa Madaktari kufanya hivyo yatubidi kukemea mambo haya.
     
  13. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
    Hiyo kitu haihitaji uwe genius kustukia kuwa ni "bosheni," ....suala zima hapo lipo staged, hii ni aibu na ni prove nyingine kwamba kweli maisha bongo ni magumu kwani watu sasa wanatumia desperate and extreme means za kupata hiyo shillingi!!!!. kaaaazi kweli.
     
  14. M

    Mtu JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mkuu
     
  15. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    sijaona kitu hapo na balaa zaidi iko kwenye lichekesho.
    Nalog off
     
Loading...