Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah !! Hiii kali niloona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HAOMAR, Dec 12, 2011.

  1. H

    HAOMAR Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania sasa ni miaka 50 ya uhuru tumesha sherehekea na tarehe 12/12/2011 ndio waziri mkuu alitia hitimisho ya maadhimisho ya kusherehekea
    ila kuna kit2kimoja nataka niulize ivi hizi sherehe ni za watamzania (watanzania ) au za wana ccm ?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni za wana ccm 7bu baada ya wanyonyaji wakoloni kuondoka waliwaachia ccm waendelee kutunyonya kwakushirikiana nao kwahiyo ccm wanasheherekea kwakufaidi rasilimali zetu
     
Loading...