Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dafatari la wapiga kura laibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haika, Jun 20, 2008.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Gazeti moja leo limeandika kuwa daftari la wapiga kura limeibiwa tayari, huko newala,
    je ni matayarisho ya uchaguzi?
    je ni la kwanza kuibiwa au kuna mengine ambayo yanapotea na kupatikana kwa namna za kitanzania?
    manake nasikia harufu ya uchaguzi kabla ya 2010
     
Loading...