Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT,walimu ndani ya mgomo wa kudumu,hakuna wa kuzuia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzom, Dec 22, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kile ambacho imeonekana wazi kua serikali imeshindwa kua makini,walimu wote nchi nzima wataingia katika mgomo wa kudumu,Sababu ya msingi ni baada ya serikali kuonekana inataka kuwachezea akili katika ,makubaliano ya cwt na serikali juu ya madai ya walimu kua yataliwa mwezi november na dec ila serikali imeshindwa kwani katika payrall ya mwezi huu malipo hayo hayakupelekwa na h hivyo dhamira ya kugoma imepewa kibari na serikali na katika hilo lawaama zote ni kwa waziri alitangaza kua watalipwa hivyo walimu hawatafungua shule mpaka hapo madai yao yatakapoafanyiwa kazi na kaitika hilo cwt imekataa kufanya upya na serikaliivyo
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    habari nzito hii,chanzo tafadhali? but will be good for teachers kila mara wanapigwa mchanga wa macho!tz ualimu inaonekana kuwa kazi duni sana ya kubezwa while its not!
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Waache ualimu wawe wabunge kwani hao ndio wanaothaminiwa na chama cha magamba!! Bunge itabidi liongezwe ukubwa.!!!!!!!!!!!!!
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Si walimu tu, umefuatilia hawa wanazi wa serikali police, magereza na jwtz?
     
  5. R

    Rutatinisibwa Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Titwina kusiga kugharimia esherehe ye emwaka 50 yo ubutwazi bwatu tukaija kulipa inywe!
     
  6. msweken

    msweken Senior Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tumeshawachoka walimu na mikwara yenu, kila siku "tutagoma, tutagoma" kugoma hamgomi ila kelele tu! Sijui ni nani aliyewafundisha kuwa waoga? Matatizo yenu yanaeleweka kila kona, mna suport kutoka kila upande bt yet hamgomi, mnabip tu! Na mtakufa maskini kwa ajili ya uoga wa kudai haki yenu!! Shame on you teachers.
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waalimu wa Tanzania waoga utadhani ajira wamepewa kwa kupendelewa, wanakera sana hawa binadamu wana madai ya tangu 2004 hivi hawa ni binadamu wa kawaida hawa?????? mimi wananikera sana, kuna mdogo wangu mwalimu na kila mwaka wa uchaguzi utamsikia anasema "wapinzani tumewashughulikia kwa kuchakachua matokeo, nini hiiiiiiiii???????????????????? acha wadhurumiwe hawana maaana" kugoma hawawezi waoga sana hao
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera mwalimu KASHINDYE wa CDM wewe umeondokana na aibu ya kuonekana muoga, wewe umethubutu, umeweza na sasa unasonga mbele na CDM.pepooooooooooz.
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hata Baba wa Taifa alifanya uamuzi wa busara kujiuzuru ualimu na kuingia kwenye siasa na ikalipa!
     
  10. s

    semako Senior Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilianza mgomo toka zamaaani,mtanikuta mimi naendelea na mgomo wangu.
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Walimu mmeishatiwa vitanzi vya kudumu kwenye mabenki na taasisi za fedha; mmekopa na mlipaji wenu ni Serikali ndo maana inawalingia hivyo. Na mkumbuke kuwa wengi wenu ni waoga sana ikitokea mkapewa taarifa kuwa polisi wanawasaka mitaani mnakimbilia vichochoroni.
    Si kwamba siungi mkono mgomo wenu walimu ila nyie ni waoga mno.
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Nimekukubali .. . . . nchi hii iko kwenye matatizo maskubwa kwa sababu ya viumbe waoga - walimu.

    Sijui wana mapungufu katika kufanya maamuzi au kuna vitu fulani wanalishwa huko vyuoni? Majuzi nilikuwa naongea na dogo mmoja mwalimu - anaongea pumba tupu - nikamuuliza hivi "ndo pumba hizi ulijazwa kichwani kuwamwagia watoto wetu?
    WALIMU MNAKERA SANA! AU HAMNA KUMBUKUMBU ZA MATUKIO YA SIKU ZA NYUMA,
    RAIS WENU WA CHAMA CHA WALIMU ALIWAHI KUDUNDWA MKAKAA KIMYA,
    AU KUNA KINACHOWAFANYA MSIFUATILIE HAKI ZENU?
     
  13. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,854
    Likes Received: 2,108
    Trophy Points: 280
    walimu....
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    sema ngosi wa kaya..... Unataka kuwaimbia tena?
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mgomo ulianza longtime, wewe husahangai darasa la saba kufaulu huku hawajui kusoma na kuandika??

    Walimu walikuwa tu wanajaribu kuionesha serikali dalili ya mvua sasa tungoje mvua yenyewe
     
Loading...