Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT ilipeni Serikali gharama za kesi yenu ya mgomo Kwani Maji ukiyavulia nguo lazima uyaoge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ambagae, Aug 3, 2012.

  1. a

    ambagae JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CWT Sasa sijui mlijiandaa kwa lolote litakalotokea Au ndo alimradi upepomuvume. Ilipeni Serikali sasa
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona madaktari hawakuambiwa wailipe serikali??!! Hivi kuna uwezekano wa kuishtaki hii serikali kwenye umoja wa mataifa??!!
     
  3. D

    Deofm JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaelekea hulitakii mema hili taifa, Kwa matokeo yaliyopita ya darasa la saba, wanafunzi zaidi ya 5000 waliingia sekondari wakiwa hawajui kusoma wala kuandika, matokeo ya kidato cha nne asilimia tisa(9%) tu ndio walifaulu kwa kiwango cha daraja la kwanza hadi la tatu, asilimia tisini na moja (91%) walifaulu kwa daraja la nne na sifuri. Tutarajie nini huko tuendako kama tutaendelea kuwadhalilisha waalimu? vyuo vikuu tulivyojenga vitakua vinadahili wanafunzi kutoka nje ya nchi. hii nayo ni nzuri kwani itaipunguzia serikali usumbufu wa wanafunzi wanaodai ongezeko la fedha za mikopo ya elimu ya juu.
     
  4. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Wakate rufani court of appeal. Mara nyingi hizi kesi za kushinikizwa na hukumu za kuipendelea serikali zikifika huko zinakuwa quashed. Kuna vitu vingi vina walakini ambavyo jaji amejipa madaraka kuviamua ambavyo havikuwa mbele yake. Hopeless.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Madokta walipaswa wawalipe wagonjwa pia. what a double standard!!
     
  6. B

    B.Panther Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na TISS imlipe DR Ulimboka,Kila kitu kipo wazi kuwa wanahusika.
    Tukianza na Ramadhani I,wa TISS.
     
  7. a

    afwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Sikujua, kumbe wewe ndie unaeitwa serikali maaana umejitahidi kukazia hukumu ya huyo jaji
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ni upepo tu unapita
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mmmmh, hii kitu ni kweli mkuu??
     
  10. D

    Deofm JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina uhakika sana yaani sio exactly ila ni hivi daraja la kwanza hadi la tatu 9.?% daraja la nne na sifuri ni 90.?% kwa hiyo ukikaribisha kimahesabu ndiyo inakuja vile, kama huamini rejea kwenye tovuti ya MOE utafute matokeo halafu unipe majibu, huwa napenda sana watu wanaofanya utafiti ili kupata fact
     
  11. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha zako,

    Ngoma hii hata haijaanza,
    kelele nyiiingi,
    Ubabe una mwisho.

     
  12. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na wasiwasi kama kweli mamaako atakuwa na ufahari juu yako
     
Loading...