Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Current Cabinet: Who is who?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masikini_Jeuri, Dec 16, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wadau naomba tujadili baraza la sasa la mwaziri; cv zao na uwezo wao wa kazi na kutatua matatizo ya watanzania kwa uzoefu wao ; na hapa nawalenga wale wapya ingawa hata waliopo ni baadhi tu nimesikia sifa zao.
     
Loading...