Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Nov 16, 2010.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapiga kura walio chagua wabunge wa CUF wametapeliwa, wapiga kura waliwapigia kura ili ikiwezekana washike dola kama sivyo wawe wapinzani wa serekali itakayo shinda wao wameenda kinyume na dhamira ya walio wachagua kitendo chakujiunga na CCM kwenye upigaji wa kura za maamuzi bungeni ni usaliti mkubwa kwa wapiga kura ,prof Lipumba asipo chukua hatua mapema hawa wabunge wanaotoka ZNZ watamweka kwenye nafasi mbaya kisiasa huku bara
     
  2. M

    Mkuu Senior Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 1, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu ninaona kama sikufahamu umekusudia nini au na maana UPINZANI ni kupinga kila kitu? sijui kama tatufaka kwa namna hiyo bro
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku hizi KAFU na THITHIEM ni damudamu.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio kupinga kila kitu bali ni kuwa pamoja katika kila jambo lenye manufaa kwenu na wananchi kwa ujumla.
    So inapotokea Wapinzani wana msimamo tofauti na wabunge wengine wa ccm ni busara wapinzani wote wakaungana kwa msimamo mmoja.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CUF wamepoteza dira ya kuitwa chama cha upinzani. Wananchi waliowachagua hao wabunge sasa wanajuta kuwachagua, wamegundua wapo kimaslahi binafsi zaidi badala ya uwakilishi. 2015 kura zote kwa CHADEMA.
     
Loading...