Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yatangaza Wanaume wa Vita - INATISHA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Aug 9, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Dar es Salaam,

    Hussein Siyovelwa (Ilala); Kimangale Mussa (Segerea); Heko Pori (Ukonga); Shaban Mapeyo (Kawe); Shabaan Nassor (Kinondoni) na Mustafa Mungwe (Kigamboni).


    Tanga


    Mussa Mbarouk (Tanga Mjini); Remmy Shundi (Handeni); Bakar Mbega (Mkinga); Abubakar Bakari (Muheza); Gogola Gogola (Mlalo); Fabi Sozi (Bumbuli); Abassy Mkankamghanga (Lushoto), Jumaa Magogo (Korogwe Mjini); Mohamed Asiu (Korogwe Vijijini) na Omar Masomaso (Pangani).


    Kilimanjaro


    Awadh Mwarabu (Same Magharibi).


    Mtwara


    Hassan Abdallah (Mtwara Mjini); Katani Katani (Tandahimba); Clara Mwatuka (Masasi); Mtikita Mtikita (Lulindi); Hakika Maarifa (Newala) na Chikamba Wanainuka (Mtwara Vijijini).
    Lindi ni Salum Barwany (Lindi Mjini); Ayubu Nassor (Mchinga), Khalfan Mandanje (Mtama); Madaraka Beyi (Liwale), Nanjase Nanjase (Nachingwea), Abubakary Kondo (Ruangwa), Seleman Bungara (Kilwa Kusini) na Said Manoro (Kilwa Kaskazini).

    Tabora

    Edward Zombwe (Urambo Mashariki), Kirungi Kirungi (Urambo Magharibi), Hassan Mwigwayasila (Igalula), David Kassoga (Tabora Kaskazini), Kidumla Kidumla (Bukene), Dominic Kizwalo (Nzega) na Abdallah Katala (Sikonge).

    Kagera

    Christina Kasimbazi (Bukoba Vijijini), Nicolaus Batalingaya (Karagwe), Twaha Taslima (Bukoba Vijijini), Hamida Issa (Biharamulo Magharibi), David Tibanywana (Chato) na Yahya Ndyema (Nkenge).
    Arusha ni Ghariby Baalawy (Arusha Mjini), John Pallangyo (Arumeru Mashariki), Adella Kileo (Arumeru Magharibi) na Navaya Ndaskoi (Monduli).
    Mara ni Mustafa Wandwi (Musoma Mjini), Vedastus Msita (Mwibara) na Wilegi Songambele (Bunda).
    Pwani ni Jafar Ndende (Mkuranga), Seif Porwe (Kibiti), Ali Kihambwe (Rufiji), Wahabi Twalut (Mafia), Adui Kondo (Kisarawe), Zahoro Vuai (Bagamoyo) na Miraj Mtibwiliko (Chalinze).

    Shinyanga ni Mwalimu Mbukuzi (Shinyanga Mjini), Khanipha Ruhinda (Maswa Mashariki), Seif Baya (Maswa Magharibi), Jackson Deodatus (Bukombe), Shashu Lugeye (Solwa), Sauda Kasiga (Msalala), Hamisi Makapa (Kahama), Creoface Magere (Mbogwe) na James Matinde (Kisesa).
    Kigoma ni Fatma Kinguti (Kigoma Mjini), Salum Kajanja (Buyungu), Athumani Hamisi (Muhambwe), Rashid Kaduguda (Kasulu Magharibi) na Ibrahim Magara (Buhigwe).

    Mbeya ni Ezekia Mtafya (Ileje), Asukile Kabango (Mbozi Magharibi), Nkuyuntila Siwale (Mbozi Mashariki), Yusuf Said (Kyela) na Shaweji Salinyambo (Mbarali).

    Iringa ni Mussa Fufumbe (Isimani), Godfrey Hongele (Njombe Kaskazini), Stanley Fwila (Njombe Kusini) na Jacob Mhanga (Njombe Magharibi).
    Manyara ni Rashid Mgaya (Babati Mjini), Juma Nyeresa (Kiteto) na Eliseus Amedeus (Mbulu).
    Ruvuma ni Mazee Mazee (Tunduru Kaskazini), Mohammed Mambo(Tunduru Kusini) na Hassan Mtwangambati (Namtumbo).
    Morogoro ni Willy Dikundile (Kilosa Kati), Abeid Mlapakolo (Morogoro Mjini) na Blandina Mwasabwite (Morogoro Kusini Mashariki).
    Mwanza ni Komanya Athanas (Buchosa), Mbaraka Chiru (Sengerema), Peter Malebo (Geita), Oscar Ndalahwa (Busanda), Andrea Mkanga (NyangÂ’hwale), Abdallah Mtina (Misungwi), Omar Mbalamwezi (Nyamagana), Mtebe Msita (Ukerewe), Ligawa Ndalahwa (Kwimba) na Julius Samamba (Sumve).

    Katavi ni Aram Ndimubenya (Mpanda Mjini), Athumani Kababende (Mpanda Vijijini) na Abbas Ally (Katavi).

    Singida ni Rashid Mindicar (Singida Mjini), Sizimwe Kanyota (Singida Kaskazini) na Dalfina Patric (Singida Magharibi).

    Dodoma ni Ngomoka Joseph (Mtera), Ngomoka William (Chilonwa), Yahya Deni (Kondoa Kaskazini), Hassan Missanya (Kondoa Kusini).
    Tabora ni Kapasha Kapasha (Tabora Mjini).
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ""CUF yatangaza Wanaume wa Vita - INATISHA!"""

    Mbona naona hata majina ya kike?? au hayo majina wanageuka kuwa mabwabwa?
    au wana sera ya mfumo DUME??
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu umeona hawa CUF walivyojaza Wakatoliki? Duh wamewazidi hata CHADEMA
     
  4. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alafu, majimbo ambayo hawana watu ni kwamba hakuan CUF au wamepima na kuona hakuingiliki?!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Saudia hayo.......:confused2:
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chama cha Kilokole hiki....utadhani wako kanisani?
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    CHAMA Cha Wananchi (CUF), kimetangaza majina ya wagombea ubunge na uwakilishi kwenye uchaguzi mkuu ujao, huku aliyekuwa Rais wa Serikali ya Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (Daruso), Julius Mtatiro akiteuliwa kuwania Jimbo la Ubungo, Dar es Salaam.
    Mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba, aliwambia waandishi wa habari Dar es Salaam jana kwamba baadhi ya majimbo ya Tanzania Bara na Zanzibar, mchakato wa kupata wagombea ubunge na uwakilishi unaendelea
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Usikaribishe udini peleka huko huko pls
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inamaana Temeke hakuna mgombea?
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hapahapa na hiki si chama cha wakatoliki...vipi leo mwakikana wewe na mgonjwa wako MS?
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :eyeroll2:
     
  12. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :smile-big: MS Upo mbona kimya sana:confused2:
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mtatiro angetafutiwa jimbo jingine kama kawe au ukonga-segerea kwa makongoro siyo Ubungo. sidhani kama mtatiro ana ubavu wa kuwashawishi wakazi wa Ubungo wamchague yeye badala ya Mnyika. Mnyika amekaa kwenye vichwa vya wana Ubungo kwa upande wa upinzani kama kiu kinavyopenda maji.
    Mtatiro hana Ubavu kwa Mnyika. Kwa jimbo la Ubungo - CUF is wasting its time, energy and resources.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160

    Naona mmenywea ,sasa ngojeni kampeni lazima mtaingia mitini, yaani mmeona majina tu mmeanza mchecheto ! Huyo ameomba hakupangiwa kwa maana hiyo hapo amepima na anapaweza. sasa huyo mtu wenu wa kuja ,kazi kwake.
     
  15. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabora

    Edward Zombwe (Urambo Mashariki), Kirungi Kirungi (Urambo Magharibi), Hassan Mwigwayasila (Igalula), David Kassoga (Tabora Kaskazini), Kidumla Kidumla (Bukene), Dominic Kizwalo (Nzega) na Abdallah Katala (Sikonge).

    Kagera

    Christina Kasimbazi (Bukoba Vijijini), Nicolaus Batalingaya (Karagwe), Twaha Taslima (Bukoba Vijijini), Hamida Issa (Biharamulo Magharibi), David Tibanywana (Chato) na Yahya Ndyema (Nkenge).

    Arusha ni Ghariby Baalawy (Arusha Mjini), John Pallangyo (Arumeru Mashariki), Adella Kileo (Arumeru Magharibi) na Navaya Ndaskoi (Monduli).

    Mara ni Mustafa Wandwi (Musoma Mjini), Vedastus Msita (Mwibara) na Wilegi
    Mwanza ni Komanya Athanas (Buchosa), Mbaraka Chiru (Sengerema), Peter Malebo (Geita), Oscar Ndalahwa (Busanda), Andrea Mkanga (Nyang'hwale), Abdallah Mtina (Misungwi), Omar Mbalamwezi (Nyamagana), Mtebe Msita (Ukerewe), Ligawa Ndalahwa (Kwimba) na Julius Samamba (Sumve).


    Katavi ni Aram Ndimubenya (Mpanda Mjini), Athumani Kababende (Mpanda Vijijini) na Abbas Ally (Katavi).


    Singida ni Rashid Mindicar (Singida Mjini), Sizimwe Kanyota (Singida Kaskazini) na Dalfina Patric (Singida Magharibi).


    Dodoma ni Ngomoka Joseph (Mtera), Ngomoka William (Chilonwa), Yahya Deni (Kondoa Kaskazini), Hassan Missanya (Kondoa Kusini).
    Tabora ni Kapasha Kapasha (Tabora Mjini).

    KWELI NIMEONA!
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi Mtatiro Ndio anawadanganya alikuwa Rais wa Daruso au DARUSO ipi hiyo ambayo Mtatiro alikuwa Rais wake
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani Pamoja na Proffesor wao Wameingizwa Kingi na Mtatiro

    ETI ALIYEKUWA RAIS WA DARUSO LOL
     
  18. minda

    minda JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aisee? hebu tusubiri tuone...
     
  19. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh huu mchama ni kufutwa kabisa
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umeonaaeee!! hahahahahaaa!!!
     
Loading...