Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yakumbwa na Sakarati Mauti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Feb 27, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sakarati mauti ni nin?
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sakaratul-mauti,
    Ni hali ya ukingoni anayokuwanayo mwanaadam wakati akikata roho. Kwamba anakuwa yu ama mfu au hai (katikati), hali hii hudhihirika kwani mtu akatapo roho 'hutapatapa'.
    Ukiimanisha hali hiyo na CUF, ni minajili na tafsiri hizo hapo juu. Sakaratul maut, ni neno la kiarabu na linafahamika sana na waislam. Mtu awapo katika hali hiyo (ktk uislam), basi husomewa surat-Yaasin yote tena kwa ukamilifu.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    Hang over za week end zina tabu sana!!kwani huwezi kutafuta kiswahili kizuri kinachoeleweka??
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Asante sana kwa kunifumbua, kweli SAKARATI MAUTI INAONDOKA NA CUF!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo msamiati ulinitatiza. Najua hata wewe umetoa mimacho hapo!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sakarati=c.u.f.a
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha! Maalim Seif alijifanya mjanja kumbe zoba teh!
     
Loading...