Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cuf na cdm nnawaomba muungane uchaguz 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thinka, Apr 2, 2012.

  1. t

    thinka JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naamin kwenye siasa hakuna adui wa kudum.cuf na cdm mkiungaNa kuna asilimia kubwa ya kuwaondoa ccm madarakan.
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona hili ni ombi la mwaka itabidi liwekwe kwenye hansard japo halikutamkwa bungeni na ni orijino maombi ya aina yoyote yatakayofuata ni fotokopi...... . .hivi kuna tofauti gani kati ya cuf na ccm?
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa kama wewe ndo unawaomba kwani hujui ofisi za cuf zilipo? Au chadema? Au wewe umeona ofisi zao ziko hapa jf! Anyway chadema wamisha iondoa ccm madarakani kilichobaki ni kukabidhiwa ofisi tu 2015 na watanzania
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,274
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Kuna ndoa ya wake wengi ila hakuna ndoa za waume wengi kamwe.
    CUF ameolewa na CCM hwezi kuolewa tena na CDM.
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hatutaki kuungana nao bungeni wala kwenye chaguzi hao mademu wa magamba!! wadumishe unyumba kwa mume wao c.c.m magamba,
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndoa ya CUF haipo kwa CHADEMA bali kwa CCM.
     
  7. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CAFU kwishney babuji
     
  8. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaungana vipi na chama mfu?
     
  9. w

    woyowoyo Senior Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf ni chama imara wanajipanga na watarudi kwenye game muda si mrefu.
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280

    True! Aombe kwanza talaka ndio angalau CDM wamjadili kama anafa au hafai. Ila ushauri wa bure, kwanza akapime akigundua kisha athirika wala hiyo talaka asiombe. Nina mashaka sana kwa sababu hata kitoto kilichozaliwa (ADC) nasikia kiko hoi, bin taabani.

    Magamba bana kwa kuharibu maisha ya wenzao! Mwana wa mwenzao anapotea hivi hivi wajameni; kweli magamba ni nouma.
     
  11. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani ukimuacha prof ni nani mwingine anafaa pale kafu?
     
  12. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazo la Kuunganisha nguvu na sera inawezekana kwa sasa kwa sababu moja, Hamad aliyevuruga kambi ya upinzani hayupo tena cuf, lakin naona kuna vikwazo viwili, kwanza jusa inabidi abadili mtizamo wake kwa wabara na wakristu. pili seif asiwe katibu mkuu cuf, sababu inaweza ikaleta hoja kwa vyama vingine kuwa CUF NA CHADEMA NI CCM B. au ikibidi waachane na ndoa ya ccm,watakinusuru chama. wazo zuri
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni afadhali CHADEMA waungane na CCM (yes, ccm) kuliko kuungana na CUF.

    Historia ya CUF is very shaky kuanzia kwa mzee Jumbe hadi kwa Hamadi Rashid. Na sasa hivi wataungana na CUF ipi? CUF ya Maalim Seif au CUF ya Barwan? Na nani anajua CUF ya Maalim Seif ina makusudio gani na nchi hii?
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kwanza CUF wavunje ndoa yao na CCM otherwise CHADEMA watakamatwa ugoni!!!!!!!
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Interesting lol..

    Hakuna sababu ya kuungana kwa sasa, kila moja a fight kivyake kila chama kiwe na wabunge 100 wa kuchaguliwa ndio hizo ndoto zianze kufikiriwa..

    Of course tunajua kwamba Chadema wanaiogopa CUF kuliko CCM
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi radio Maria na Wapo; watakubali chadema kuungana na CUF?
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kabisa. CHADEMA hawahitaji chama chote ku-fix nchi. Nguvu ya umma na mungu that's what CHADEMA wanahitaji. basi.
     
  18. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawana haja ya kukubali au kukataa maana haliwahusu ingawa mimi si msemaji wao na siwafahamu vya kutosha.
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kuona tayari kuna muungano kati ya cuf na ccm,sasa cuf waungane na cdm kutakuwa na upinzani tena hapo mkuu unaturudisha enzi za chama kimoja? ccm+cuf+cdm no no no haiwezekani hata sikumoja,ccm+cuf yes ishatokea
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu hata CUF hawahitaji chama chochote ku-fix nchi ndio maana wameshaanza huko zenj..mkakati mkubwa unawekwa kwa upande wa bara kwa sasa..just wait 2015..
     
Loading...