Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kuandamana nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Apr 6, 2008.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo Mwenkyekiti wa CUG, Prof Ibrahim Lipumba ameunguruma katika ukumbi wa Diamond Jubilee na kutoa msimamo wa chama hicho kuhusiana na masuala ya muafaka.
    Kwanza CUF imempa masharti JK ili kunusuru mwafaka huo. Wamemtaka aidha, CCM isaini makubaliano kama yalivyokuwa kabla haijatumbukiza kipengere cha kura ya maoni, au awakutanishe Maalim Seif na karume wajadiliane la kufanya kama ambayo aliwakutanisha Odinga na Kibaki kule Kenya.
    Asuipofanya hivyo, kitakachotokea CUF imesema isilaumiwe.
    Kwa kuonyesha nguvu yake, chama hicho kimesema kimeandaa maandamano yatakayofanyika mikoa yote nchini na wanaanzia Z'Bar Jumamosi ijayo wakiwashikirisha viongozi wakuu wa vyama vilivyo kwenye ushirikiano. Wakitoka Zenji, wanahamia mkoa mwingine.
    Tujiandae kwa mabomu ya machozi?
     
Loading...