Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crown Prince: No compromise with Iran

Discussion in 'International Forum' started by Kinyungu, Nov 2, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Crown Prince Naif, deputy premier and minister of interior, on Tuesday ruled out any compromise with Iran over allegations of Iranian involvement in a plot to murder the Saudi ambassador to Washington."There can be no compromise with Iran concerning the assassination bid because there is no need for it," the crown prince told reporters while addressing a news conference after inspecting Haj preparations.

    "We are ready to deal with any scenario... with any means necessary," he added without further details. Iran has repeatedly denied any involvement in the alleged plot

    Huyu Mfalme mtarajiwa atawaweza Wairan kweli? Au atawaomba Wazayuni wawasaidie Wasaudia?


    .Crown Prince: No compromise with Iran - Arab News
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Iran ana nini cha maana? au ule mdomo wa Ahmadinejad
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Mkuu inaonekana huyu mfalme mtarajiwa ni ant-Iran flan hata records zake zinasema hivyo...lakini hata kama Iran hana cha maana unadhani Wairan watakubali kufanyiwa chochote wakae kimya? Kumbuka more than 90% ya mafuta ya Saudia yanatoka mkoa ambao unakaliwa na Washia ambao kwa kawaida wana mahusiano mema na wenzao wa Iran.
     
  4. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    sio mdomo mzee amejipanga na mkwala wake wa nyuklia, hawa wavamizi sijui Nato sijui Marekani wanajua wakimuingia kijinga jinga hatakubali yaliyomtokea Ghaddafi yamkute na yeye, anakufa nao sahani moja jamaa kwa sasa ana moyo wa kama mbaya na iwe mbayaaa tu potelea mbali!!!
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hujui maneno ya waarabu yalivyo-ahmednejad though ana power ya jeshi-ila hana kitu-usa wanatafuta mtu wa kuanza naye coz kwa sasa wao wanakosa sababu ya kumvamia iran-ila siku atakayovamiwa-yatamfika yaliyomfika sadam
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
  7. U

    Userne JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha wachezee moto wataungua mavýö! dawa yao imewiva! hawajifunzi kwa marehemu sadam, osama na gadafi!
     
Loading...