Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb lumumba:huu ni wizi ama bahati mbaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Apr 5, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilipita majuzi kuchukua hela atm wapendwa
    wakati nikiwa kwenye folen nikakuta kaka mmoja anasubiri na yeye huku akihimiza watu
    jamani nimetoa hela jana nikaomba lakimbili zikatoka 160,000 na riisit ya lakimbili..
    Nina kesi hapo na crdb wamesema wanarekebisha lakini asbh nikachukua hela same problem
    nimetoka hapo ndani wanadai wanaangalia watanijulisha..so muwe makini wakati wa kuchukua
    muhesabu hela zenu.....

    Nilishtuka sana sana mwanzoni sikuamini ila nilipomwona jamaa wa crdb akaja akamuuliza
    umeshatoa akamwambia bado ..akamsubiria alipotoa akacommand 200,000 this time ikatoa 180,000


    lakini kwa wengine zilitoka normal nikajiuliza kuna tatizo gani atm yetu nzuri inayotupiga tafu jamani???
     
Loading...