Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Countries worth joining hand with Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Jul 31, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Leo nimeamua nimkumbuke Dr Ngasongwa alikuwa akihojiwa pale ch ten akasema Tanzania kama kuungana inabidi kuungana na nchi kama Angola na Congo bse they have a lot of things in common hasa kwenye uwanaja wa natural resources ie mafuta,dhahabu,uranium,coal etc
    Sasa as a result tunataka kuungana na watu ambao resources watazitoa kwetu alafu wataishia kutuuzia produced goods out of our own resources.Mbaya zaidi watu ambao wametuchezea rafu mda mrefu kama kuutangaza mt kilm kuwa uko kwao,once leading in tanzanite export,watu ambao wana uhaba wa ardhi etc
    Naona kuna haja ya kurethink on the EAC maana tusije tukawa wa kuvunwa tuu!
    Ni hayo tuu kwa leo
     
Loading...