Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Countdown to a new state 2 days remaining.

Discussion in 'International Forum' started by Mzee2000, Jan 8, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    God bless africa.

    Zimebakia siku tatu tu, south sudan referendum.Lets hope everything goes well with voting.

    God bless south Sudan

    God bless afrika.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    God Bless SUDAN, and yes we want a new natio of South Sudan.Can't wait!
     
  3. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa nini ukae na watu wanaokuua na kukupeleka utumwani? North Sudanese are phychos they are africans but think of themselves as 'arabs'.

    Huwezi ukaishi na watu kama hawa.
     
  4. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Binafsi sinadhani kama SECESSION ndio solution ya matatizo mbalimbali yanayolikumba bara la Africa. Lakini kuhusu suala la Sudan, ambako marginalization na ecxlusion of minorities ndio zimekuwa sheria za nchi, nadhani secession ndio solution. La kusikitisha ni kwamba, Africa wanapata nchi mpya, na ambayo ni Landlocked country. Hiki kitakuwa kikwazo kikubwa sana kwa mtoto huyu mpya.

    Otherwise nawatakia kilala kheri ndugu zetu wa Southern Sudan.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa anaedhani taifa la Sudan Kusini litakuwa na amani, akae afikiri upya
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Msemo wa Nyerer kuwa Dhambi ya Ubaguzi haiishi huenda ukaprove failure hapa!

    Some months ago niliwahi kukutana na Msudani(ya kusini) mmoja, akanieleza kwa kina unyanyasaji na shida wanazokumbana nazo, kweli niliomba ndoto yao igeuke kuwa ukweli...ni mtu mzima , lakini anaeleza hadi analia, nikamwambia, Broda, ihave understood you, just stop it and God will not abandon you.

    Ni bora sana wabaguane kama weusi wenyewe kwenye nchi yao mpya, kuliko hali ilivyo hivi sasa ambapo wanaonekana kama takataka mbele za wananchi wenzao -Sudan Kaskazini.

    Ni kweli Sudan ya Kusini itakuwa Landlocked, lakini kwani ni nchi ngapi za Africa ziko Landlocked?...Initially watasaidiwa na jumuia ya Kimataifa ili wa'take-off, baadaye watasimama kwa miguu yao...Its not too late!

    Nawasupport kwa asilimia nyingi, na Mungu awaunganishe baada ya tukio la kuachana na Kaskazini.!

    [​IMG] [​IMG]
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tegemeo la mwisho laSudan Kusini...This Man is Their Black Moses!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mtoto huyu wa Sudan Kusini hajaonja na wala hajui amani!
    Mungu saidia hawa...Freedom is coming tomorrow!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Freedom is coming tomorrow!,....Lets sing joyfully!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tumefikiri sana na tumelifuatilia hili suala sana,we have no reason to be pessimistic na baraka zimeanza kuonekana kwa nchi kubwa duniani kusema kwamba zitaisadia kujijenga,tunawaombea na mapenzi ya Mungu yatimizwe kesho.
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa.
     
Loading...