Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Count down on Kiwira's report

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Mar 3, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,818
    Trophy Points: 280
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hello There !
     
  3. ibrasule

    ibrasule Member

    #3
    Mar 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nazani tatizo liko kwa wabunge wetu. Katika issue ambazo wabunge walitakiwa kujadili katika kikao cha mwisho (january) ni kiwira lakini cha kushangaza wakaingiza issue ya Laurence masha na kusababisha Kiwira kubaki hewani. Wabunge wanatakiwa kuwa na msimamo kwa ajili ya maslahi ya Taifa. Tusubiri Kikao cha mwezi wa nne tuone hiyo issue kama itajadiliwa na tunaambiwa kuwa mwekezaji kiwira kaingia mitini.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani anasubiri aulizwe!!!!!!!!! Linchi hili sijui litabadilika lini?
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kama aliahidi mwenyewe, tena anasubiri aulizwe. Lakini ndio tunavyokwenda, kwa kuwa upepo uligeuka ukawa kwa mitambo ya Dowans, anakaa kmya kuhusu Kiwira. Ikianza tena kelele ya Kiwira atasema tena ripoti iko tayari. Wanakwenda kwa shinikizo.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,818
    Trophy Points: 280
    Hii inaonyesha ni jinsi gani Ngeleja alivyoelemewa na Wizara ya Nishati. Bahati mbaya Boss wake naye kuendesha nchi kumuelemea kilichobaki ni kufanya usanii tu.
     
Loading...