Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cooperative Officer G rade II.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baghari, Aug 25, 2012.

  1. B

    Baghari New Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo to you all great thinkers, hope cool. Vp kuna mtu an information za kuitwa usaili wa afisa ushirika daraja la pili? Zilikuwa post 45. My self cjaona kama utumishi wameita but kuna mtu mmoja kanipa info ambazo nahic co kwel eti zile post wanatuma tu barua za kuitwa kazini bila interview but i dont think so! Alafu huu mtindo wa kuita watu 2000 post hata hazifiki 10 unanikera sana!!!! What for???
     
  2. B

    Bwanga ja Town Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho mininachojua wanaoitwa niwale waliokwisha fanya usaili ila nafasi zikawa chache sasa wale waliochaguliwa. Kama hakuripoti inabidi aitwe alie mfuatia kufaulu ktk ule usaili ndipo unapigiwa cm ila kama hujafanya hata usaili haiwezekani
     
Loading...