Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compare & contrast..who is the best

Discussion in 'Jamii Photos' started by B'REAL, Dec 15, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]huyu ni jokote[​IMG]huyu ni wema[​IMG]plazaaa platinamuuu,sukarii ya warembo....who is the best btn wema & jokote
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    i wish i had time for this..!
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    for wat bradaaaa
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahisi kwa ajili ya matumizi ya kibinadamu
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wote chakula......na speedometer zao zimeishasoma hadi reject.
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ilaa jokote chombooo aseeee
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    picha zinaonesha wote sawa, mtu yule yule!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Huyo mwingine used sana.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mhhhh wote vicheche tu hapo hakuna nafuu wala hafadhari m1 sumni na mwingine senti hamsini walewaleeeeee.....Muulize FA atakwambie huyo Jokeri na Huyo Kind Spade hela yako tu hana nomaaaa.
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kakaa unayosemaa ya kwelii huyo jokeri na mfeel mbayaa asee fanya mpango wa number,naenda longido kuuza ngombeee sheeeeeeeeh
     
  11. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wote wako sawa hakuna aliyemzidi mwenzie, kitabia pia wako droo.... Jocate sillent killer( kimya kimya) lakini Wema open source jisevie mwenyewe
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Joka-te wa ukweli na ana pusi ambayo haijatumika sana ila ya Weeema ni Tanzanian upcountry on rough roads used pusi
     
  13. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mi jokate na mfeel sana ni kichwa kimtindo class HALAFU ANA BACHELOR YAKE YA MLIMANI PIA ANA DIV 1 VYETI VYAKE VYA FORM 4 NA 6 VINAONESHA
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    eli toroooo vitako bodigamuuuuu
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Vyote hivyo lakini utulivu sifuri...kitabia!!! Ogopa sana Silent killer...
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Loooh!!, Kweli ukishakuwa superstar ukubali yote....
    :lol::lol::lol:
     
  17. k

    kinyongarangi Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama jorkate ana vyote hivyo ukicheche wa nini tena kwa diamond. Hivi huyu diamond darasa la ngapi vile!!!.inachekesha
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu mapenzii haya changui...unakutaa profesa ud anamegwaa na muuza nyama buchanii.by theway diemondooo anajiita sukari ya mabintiiiii hahahahaha
     
  19. B

    Bigabiro Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema kumshauri huyu dogo "diamond" umaarufu wa kuhondomola sio inua mjengo maeneo yenye umaarufu hapa Dar tutakuona mkali, vinginevyo ni ushamba tu!
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    zote mbili ni rough road, na zitaendelea kuwa ivyo.
     
Loading...