Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Commercial arcade gaming centre

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Amoeba, Oct 15, 2010.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Salam wakuu,
    mlioko mjini (dar), hivi wazo la kuwa gaming centre yenye machine za kisasa inaweza kulipa?
    Tafadhali nijuzeni, kama kuna game centre yenye mashine za kisasa wanatoza bei gani (kwa saa,.au vinginevyo?). Pia nahitaji mawazo, ni mji gani tena unaweza kuwa na wapenzi wengi wa video games? Nisaidieni mawazo wakuu, miji ya wenzetu sehem kama hizi vijana na watu wazima wako adicted na wanajaa hasa kucheza games, nashikwa na tamaa lakn bado inantia shaka sana, hasa ukizingatia bei ya mashine zenyewe (6-10M/set), ukianza na set 10 hv, ukijumlisha pango na gharama zingine ni zaidi ya 150, ITALIPA KWELI?
    Natanguliza shukrani

    atvtrack.jpg needforspeed-underground.gif.jpeg
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mwanajamii Amoeba inalipa! Huwezi amini lakini nchi nzima watu wengi wamekuwa addicted na kamari na bahati nasibu!

    Ni kupata location nzuri na usalama ndicho unachohitaji! Keep it up!
     
  3. mwakabhuta

    mwakabhuta Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amoeba,
    mi nimekuwa nafuatilia sana uwezekano wa kufanya biashara hii ya games. kuna baadhi ya games itakuwa ngumu kulipa labda kama utakuwa na massive marketing campaigns ili watu wapate mwamko. watu wengi wanaopenda games ni rika ambalo halina kipato, lika lenye kipato wanajua pool table tu. mi nilijaribu kuweka mini soccer table maeneo flani haikulipa hata. sijui kama kuna video games ambazo zimetengenezwa kuruhusu michezo ya kibiashara (labda malipo kwa game moja ya soccer, au kombat), hiyo inaweza lipa maana inaweza kuwa na tija kutokana na kuwa na wapenzi wengi hata uswahilini.
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna wazo la biashara lislolipa... muhimu ni nia... kujua soko ... na juhudi tu!
     
  5. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ni Biashara inayolipa ukipata location nzuri...
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Unaweza ku-charge kama tsh 2,000 kwa token moja
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inalipa sana, cha muhimu ni kufanya advertizement za kutosha. Wajue uwepo wa mashine hizo.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Kuna Mtu alijaribu kwa muda mfupi pale Langoni mwa kuingilia Ubungo Plaza upande wa kushoto lakini naona hakuchukua muda. sasa hivi kama sikosei pana ofisi ya Tours kama sikosei
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hailipi kuna mwingine alifunga pale mtaa wa Makunganya karibu na TNT na alikuwa na game za kila aina,lakini wapi ikaishia kuwa jumba la makumbusho
     
  10. Cathy Duncan

    Cathy Duncan Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What kind of games do you guys real like playing for hours with what reasons? I love EA’s.
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    italipa,utahitaji location nzuri,lakini usitarajie ROI ya haraka,kwa mtaji wa mili150 nadhani itakuchukua miaka 4-5kurudisha faida.njia nzuri angalia uwezekano wa kuhama hama miji kila baada ya mwezi hivi,its like a circus-fete,walikuwa wanakuja kidongo chekundu ,pale mmnazi mmoja ,miaka ya 1984-1989 kulikuwa na mary go round,magari ya umeme etc,by then nilikuwa nalipa sh.100 per game,wakati huo nauli ya basi ilikuwa sh5,so unaweza kulinganisha thamani ya shilingi wakati huo.
    ili ikulipe itabidi ucharge around 4-5,000 per game
     
Loading...