Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cjaomba kaz kwao wananiita nkafanye kaz.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yaser, May 7, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jaman habarini za mchana huu.kuna maajabu sana hapa mjini yaan kila kukicha watu wanatunga sera za utapeli tu ama ni nn? Leo nmeamka natumiwa sms kutoka katika kampuni ambayo siifaham wanadai eti maombi yangu wameyafikilia vizuri niende nkafanye kaz ktk muda wangu wa ziada.muda wa ziada kiaje? Hapa ndipo ninapoona kuna kamwanya ka utapeli.cjawahi kuapply hii kampuni halafu wanadai wako sinza.mmh....
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wengine wezi-muda wa ziada wamejuaje kama unafanya kazi?
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ndio cha kushangaa hapo mkuu maana dah mpaka ilinibidi nicheke
     
  4. dallazz

    dallazz Senior Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni wezi hao, wametapakaa sana cku hizi
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kitakachofuata ni kuambiwa utoe pesa ili uanze kazi, ukitoa pesa kesho asubuhi utakapoenda kuanza kazi hiyo ofisi hutaikuta; utamkuta Mama mwenye nyumba anasukuma chapati na kukushangaa umeingiaje hapo kwake !!!!
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka hyo co rahisi.wahuni wansemaga DONTOWN KITAMBO.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    haha matapeli hao chunga sana
     
  8. d

    debito JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao watu nawafahamu wapo cnza mori ukienda watakuambia upeleke50000 kama kianzio ndipo uanze kazi.
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,166
    Likes Received: 1,510
    Trophy Points: 280
    Ni haya makampuni ya marketing ukiona hivyo jua kuna mtu anayekufahama kawapa namba yako maana ukienda pale wanakuomba kama una mtu unayemfahamu anayeweza fanya kazi pia uwape namba zake.
    Matapeli tu ni wale wale wa kubeba vyombo na sabuni na madawaa na kupita nayo mtaani
     
  10. d

    debito JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilijua tu ni hao wa marketing
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    aaaagh! walinipigia simu mara 2 nkawaambia nina kazi ya ziada ya kulea mtoto wangu baada ya mda wa kazi za kutajirisha mafisadi.
     
  12. N

    N series Senior Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we nenda tu, yawezekana mzee alisha talk nao sasa wanataka tu uka report, yaweza kua bahati yako hyo, usipuuzie, wasikilize ila uwe vere makini wasikuingize mjini
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nenda mkuu,utakuwa na bahati sana wewe,mi mwenzio nime apply kazi kwenye makampuni zaidi ya 30 wala sijaitwa hata kwenye interview,wewe mwenzetu hata huja apply unaitwa kazini!!!?
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo kampuni inaitwaje?
     
  15. Janice

    Janice Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala usipoteze muda kwenda,hizo ni kampuni za madawa haya ya aloe vera,GNLD,TIENS, Oriflame!...wana tabia ya kutuma msg, sometime wanakwambia uende kwenye interview then ukienda unakuta ni mkutano wa wanachama na wanaanza kukushawishi uungane nao kusambaza madawa.
    ...Ila kama unataka nenda,huu ndo ukweli (speaking from experience)
     
  16. N

    Ndevumzazi Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga hao.hawa jamaa walishawai kunipigia simu nikawafata pale sinza morry opp na socer city bar. Kufika wakaleta umbea mara wametajirika,mara wameenda kuzunguka ulaya,firnaly wakadai 2toe laki moja na ishiri kama kiingilio. Ukiuliza swali wanakuchenga.DESI NYINGINE IYO MKUU''
     
  17. N

    Ndevumzazi Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sawa kabisa mkuu'
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    lazima itakuwa sinza mori hiyo.
     
  19. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    duh! We kweli una kazi ya ziada ila ni vizuri
     
  20. k

    kagame Senior Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    U are right, ni michongo ya GLND hao, wapo pale sinza mori kwenye mnara wa simu.
     
Loading...