Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba cha kupanga kinahitajika..

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TANMO, Feb 21, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wakuu kwa mwenye kuweza kunisaidia kufanikisha kupata chumba maeneo hususani Ubungo, Mwenge, au Mabibo nitashukuru, Bajeti Tzs 50,000 kwa chumba pekee au Tzs 100,000 kwa chumba na sebule au chenye choo na bafu ndani. Preferably sehemu yenye fensi na uhakika wa maji na umeme.

    Pia maeneo mengine ya wilaya ya kinondoni yanaweza kukubaliwa.

    Ushauri wowote utapokelewa, natanguliza shukrani.
     
Loading...