Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christiano Ronaldo asheherekea kuhamia R.Madrid na Paris Hilton

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hofstede, Jun 12, 2009.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    dogo kajiaibisha sana.itakuwa ushamba wa maisha au ushamba wa kula starehe.ndio maana niliona kuna celebrity mmoja aliulizwa anaonaje ronaldo kuwa na paris hilton siku hile jibu lake lilikuwa " its a sad day for portugual" lol.i think its a sad day for all football fans lol.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee ngoja niulize, hivi kuchukua picha za watu wakiwa majumbani kwao si ndio u-stalker wenyewe huo?

    BTW, tuache kijana atumie hizo $$$$$ za Madrid na totoz za maana..ndio maisha haya kila mtu atakula kutegemea na urefu wa kamba..
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kelele miiingi, huyo Paris akiingia kwenye kumi na nane za wanaume wengi sidhani kama watamuachia lol!!
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kamdunyua paris?...hahahaha! Paparazi kweli wamechoka. Kakaa hapo nje akisubiri usiku kucha. duh...kazi nyingine bwana.
    This line was the funiest: "We're guessing they didn't talk about the journalists in North Korea."
     
Loading...