Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chondechonde chadema undeni kambi yenye nguvu bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by elimukwanza, Jan 24, 2011.

  1. e

    elimukwanza Senior Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawasihi chadema waunde kambi yenye nguvu kushirikiana na vyama vingine vya upinzani bungeni.wasahau yote yaliyopita wawe wakomavu wa kisiasa.kamawameliweza hili la kuamsha umma katika mijadala ya kitaifa kitu ambacho kilikuwa akiwezekani naomba na ile walivunje kwani ni mtaji wa ccm.
    kunaweza kuwa na wasiwasi na cuf lakini ndani ya muungano watajulikana kama kuna agenda za siri,sina shida na akina kafulila kwani ni hasira tu na kutofautiana na Mbowe lakini lengo ni moja.naomba wana jf tuwashi chadema walikubali bora tutoe mapendekezo namna gani ya muundo utakavyo kuwa kuliko kuendelea na kambi mbili za upinzani.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja! Cdm kubalini kuungana halafu mbaya tutamfahamu tuu!
     
  3. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmh! Credibility ya hivyo vyama vya kuungana scares me to death! Let me wait and see, may be am wrong.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Natamani wangekuwa na masikio ya binaadamu wakakusikieni, siku zote chama chenye nia ya mageuzi ya kweli hakifanyia maamuzi ya kukurupuka kurupuka.Leo baadhi ya viongozi wa chadema wameonyesha rangi yao halisi, wameweka wazi nini wanachokitaka katika siasa, ile dhana ya kua ni chama cha kimageuzi imekufilia mbali.

    Awali nidhani wamekataa kuunganisha nguvu na CUF, chama ambacho kimewabeba katka kambi ya upinzani kwa miaka kumi, kwa kile mwenye kiti wao alichokiita kuwa " ...hajuwi kama CUF ni ndege au mnyama", lakini nilichokiona ndani ya Mwenyekiti wa chadema si siasa za kimageuzi bali his lust needy-greedy to boss others(mifano ipo mingi) maana hata NCCR-Mageuzi hawakuwa na hitilafu aliyoiyona mwenyekiti wa chadema kwa CUF bali kwake kilikuwa " ..chama kidogo chenye sera tofauti na chadema...". Nabaki najiuliza je ni kweli chama kinachojiona kuwa mbadala wa kushika dola kinaweza kuwabaguwa wanamageuzi wenzake katika serikali kivuli ya upinzani bungeni, hali itakuwaje chama hiki kikabidhiwa kuongoza nchi?
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri Chadema they dont trust CUF et al....., Since they know more than we do.... Ninaheshimu maamuzi yao..., Probably they think others are traitors and who knows maybe they are..., and Chadema have reasons to believe so.., so if they think they can achieve alone all the best.
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muungano na vyama vingine vya upinzani bungeni is OK, Lakini kuungana na CUF kwa mawazo yangu ni big NO, tayari hali halisi tuliiiona siku ya mdahalo, CUF na CCM wana joint venture Zanzibar, CUF hawakumpigia kura mgombea wa kiti cha spika wa CDM, CUF walifirahia na kuchekelea walk out ya CDM na kukalia viti vya CDM bungeni
     
  7. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So real!
     
  8. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono kabisa hivi utashirikiana na cuf ,NCCR,TLP NA UDIPI Hawo wote mamrukitu kama wanajua umoja ninguvu kwanini walikataa kumuunga mkono Dr slaa kny uchaguzi mkuu? Bora ufe mwenyewe kuriko kuishi na masnichi kibao. hao wote mi ccm tu wanatuzuga tu.Hawana maana kabisa.cdm hatudanganyiki.
     
  9. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Naomba nieleweshwe na yeyote mwenye ujuzi wa shughuli za bunge. CDM kama chama kikuu cha upinzani chenye wabunge wengi bungeni, je, kitapoteza nini katika mijadala ya kitaifa wakiungana na vyama vingine vya upinzani bungeni ikiwa:
    1. CUF, NCCR na TLP waingiapo bungeni kazi yao iwe kulala usingizi tu?
    2. CUF, NCCR na TLP wakiwapo bungeni kazi yao iwe ni kuipinga CDM?
    3. CUF,NCCR na TLP wakiwapo bungeni kazi yao iwe ni kuiunga mkono CCM?

    Vilevile, CUF, NCCR na TLP wakiruhusiwa kuanzisha kambi ndogo ya upinzani bungeni, je kambi kuu ya upinzani itaathirika kwa lolote?
     
Loading...