Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde m4c ikitoka kusini iwe zamu ya moro na tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKALIKENYA, Jun 6, 2012.

  1. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jamani yani toka makamanda wameikamata Lindi na Mtwara nalalaje usingizi mnono naona jinsi ukombozi unavyozidi kukaribia wamemfanya NEPI akimbie kiyoyozi Lumumba fulu AC lakini jasho linamtoka.

    Naomba makamanda waanze kupanga mikakati ya kuiteka TANGA na MOROGORO yani tuvamie Kilosa,Kilembero,Mvomero, Kilindi, Muheza, Korogwe,Lushoto,Bumbuli uko kote WATANGANYIKA wenzetu wanawasubiri makamanda.

    PEOPLESSSSSSSSSSSSSSSSSSS.
     
  2. B

    Bwanga ja Town Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga hoja mkono
     
  3. D

    Dabudee Senior Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui Tanga kama wataelewa somo wamebung'aa mno
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Ingependeza kama Tanga na Pemba wangeachiwa CUF ili kudumisha "udugu" uliowahi kuwepo kati ya vyama hivi viwili. Lakini maeneo mengine yote M4C ifanye kazi yake bila ajizi wala huruma.
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    wananchi walijitokeza kwa wingi kuangalia magari ya ghorofa walikuwa hawajapata kuyaona pia.
     
  6. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Morogoro powa lakini Tanga sijui maana wagumu sana hawa jamaa hawaeliwi nini maana ya mabadiliko! Ukiwauliza watakujibu Tihaha kwa jeuri ya CCM!
     
  7. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twende mikoa yote mana kila mtu ana hamu na fahari ya kujiunga na CDM
     
  8. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    tuendeni dodoma,singida na tabora
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama wamakonde wameelewa somo hakuna litakaloshindikana
     
Loading...