Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chips

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kilambi, Jul 10, 2009.

  1. K

    Kilambi Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahanini wakuu, ndio ninatoka kupata mlo wa mchana na naomba kuuliza kuhusu hili jambo nililokutana nalo japo ni la kawaida,
    Nimefika kwa muuza chips nikaagiza chips mayai (bila kuspecify mangapi). muuzaji bila kuuliza akaniwekea mayai mawili,order zote zilizofuatia ilikuwa hivihivi yaani ukiagiza chips mayai jamaa anaweka mawili. Saaasa swali langu ni hili., JE ni lazima chipsmayai kuliwa/kuchanganywa na mayai MAWILI ili menyu ikamilike? kswali la pili, ni kwa nini kila mtoto anayejifunza kuongea maji anayaita MMA! akhsante na weekend njema
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuhusu chips mayai naweza kukujibu kuwa kuna idadi ya mayai ambayo wauzaji walishaiweka kama kipimo chao cha kuanzia yaani mawili na kama utataka uwekewe zaidi ya idadi hiyo unaruhusiwa kumwambia muuzaji na utaongezewa kulingana na maamuzi yako, hapo fedha yako tu. Ila hilo la mtoto kusema MMa badala ya maji Mh! sijui...
     
    Last edited: Jul 11, 2009
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    leo ni siku yako ya kwanza kula chips?
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ameshajibiwa,itoeni hiyo thread mods!!!!!!!!!!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...........jamani mmaroroi rafiki si mbado swali ya mbili? mensio imeulisa kwa nini mutoto ikitaka maji ya kunywa inasema nataka MMA!

    Hii haijajibiwa!
     
Loading...