Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

China Executes Official Convicted in $4.7M Bribery Case

Discussion in 'International Forum' started by Ustaadh, Dec 30, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    A former Chinese official who was in charge of Communist Party discipline was executed today for accepting bribes of more than $4.7 million, the government-run Xinhau news agency reported.

    Zeng Jinchun had been sentenced to death in 2008 by a court in Hunan province for taking the money over a nine-year period ending in 2006 and doling out mining contracts and job promotions in return. The court found that he was unable to account for about $1.4 million of his assets. His appeal was turned down in 2009.

    Zeng was executed by shooting, according to Xinhua.

    Zeng was former secretary of the Chenzhou Municipal Commission for Discipline Inspection of the Communist Party of China.

    The execution followed a pledge a day earlier by Communist Party officials in Beijing to root out corruption that has caused civil unrest around the country, The Associated Press noted.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mambo hayo!
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu,


    Nafikiri tunahitaji kitu kama hiki hapa kwetu.


    Rais aunde tume ya kutubu rushwa na ufisadi, tume huru kama ile ya Desmond Tutu, wote waliojilimbikizia mali na hela waende wakajieleze huko na kuomba msamaha.


    Tume iwe na uhuru wa kuchukua ,kuirudisha at least 70% ya muomba msamaha katika hazina ya Taifa. grace period iwe miezi 6 hadi mwaka.


    Baada ya hapo tuombe wataalamu wa kichina, wale wa serious crime investigation ya UK na popote waliko serious kufight corruption waje wachunguze watuhumiwa ambao hawakwenda kwa tume ya kuomba msamaha au wale ambao tume imewatilia shaka kuwa hawakusema ukweli.


    Watakao patikana na hatia wapate adhabu kama hiyo ya afisa wa kichina.
    Tutapata afueni na tutaanza kuirudisha nchi katika maaadili.

    Pia kupitia wataalamu hao, tutaijengea uwezo TUKUKURU ku-deal kikweli na rushwa ,sio kiusanii sanii.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa tuna sheria kama hii Bongo, basi mafisadi wengi wangekuwa marehemu siku nyingi tu. Huyu kachota $4.7m tu lakini wa kwetu wamechukua $133m kwenye EPA, Meremeta $155m, Richmond/Dowans bado wanachota tu, KCM $7m, Rada $12m lakini wote hawa bado wanapeta!!!

     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwani tz kuna viongozi? ni wababaishaji tu au WAIGIZAJI,..Wacha tu watupe katiba mpya hapo mabo ndio yatakuwa matamu zaidi.
    China hiki nikitu cha kawaida,kwani mwaka jana walimwua Meya wa Beijing kwa kosa la kula rusha kwa maandalizi ya BEIJING OLYMPIC GAMES,mWINGINE alikuwa ni senior Military leader wa ChongChing pia wali muuaa kama kawaida. Huku hata maforeigner wakikamatwa na matawa ya kulevya wanaulikwa kama kawa , tuliona mwaka jana Yule Mwingereza alikamatwa na madawa British PM ki[indi hicho Gordon Brown akamwombea msamaha ..ah wapi jamaa wakakataa na kumu-execute kama kawa.
     
Loading...