Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiku Abwao akipiga JALAMBA Vijijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Allen Kilewella, May 27, 2012.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,613
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Chiku Abwao amekuwa kwenye Ziara ya kutembelea vijijini kuhamasisha Uhai wa CHADEMA na kuelezea umuhimu wa kuhesabiwa kwenye Sensa inayotarajiwa kufanyika mwaka huu. Kwenye mikutano hiyo Mheshimiwa Ametembelea Migoli kwenye Jimbo la Isimani na Ibofwee Jimbo la Kilolo.
     

    Attached Files:

  2. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,613
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Chiku Abwao (Mwenye Kombati Nyeusi) Akikagua ujenzi wa Ofisi ya CHADEMA Kata ya Migoli ambayo inajengwa kwa kujitolea na wanachama wa eneo hilo. Mheshimiwa Abwao alichangia ujenzi wa ofisi hiyo.

    [​IMG]
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Good move
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri kamanda
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Good news.
     
  7. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Dah!migoli ndo ngome ya chadema kwa Iringa vijijini,ni kijiji mji chenye vijana wanaojitambua!wamejitolea kujenga ofisi kubwa sana ya chama bila woga!!CCM wakae mkao wa kula mamluki kama Babu Nzwaga,Alex Ndilwa,lenard Mlongwa ni mamluki wa Lukuvi asiyewasaidia chochote hata ada ya watoto!MIGOLI twende twende msiachwe nyuma
     
  8. e

    evoddy JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Safi sana kamanda mwendo mdundo mpaka magamba wachanganyikiwe
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo chiku kwenye makalio mmmmh, ngoja nikanywe maji kwanza nimepata kiu ghafla.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Chadema, twanga kotekote!
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chiku tuko pamoja, na Mungu hatakuacha kamwe!
     
  12. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Well done Chiku, maana umegundua kuwa CCM imekuwa ikizoa kura sana huku vijijini. Mkifanya jitihada kama hizi kwenye vijiji vyote hapa Tanganyika, hakuna wa kuwazuia kutinga ikulu 2015. Kule zenji mngewaachia wenye nchi yao, maana dalili za katiba mpya zinaonyesha kuwa Tanganyika itakuwa nchi huru baada ya katiba mpya kupitishwa.
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,613
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hapa alikuwa anazungumza na wananchi wa Kijiji cha Ibofwee (25/05/2012) Kata ya Ilole Wilaya ya Kilolo kuhusu Mchakato wa Katiba Mpya na Umuhimu wa kuhesabiwa kwenye sensa inayotarajiwa kufanyika mwaka huu.
     
  15. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big up wana Migoli. Yaani hawa wanakijiji wameonyesha mfano wa kuigwa hata na sisi wana wa mjini. Kwa kweli chama chetu kinatakiwa kiwe na ofisi ambazo ni modern kwa mijini na vijijini.
     
  16. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Well done mama t2015cdm
     
  17. R

    RC. JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana mama,.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NAENDA KUHAMASISHA KIJIJINI KWETU MDAWI TUJENGE OFISI KUBWA KULIKO HIYO.

    big up shemeji zangu.
     
  19. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndo nini hiki? Unatuchafulia jamvi!
     
  20. p

    politiki JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nimeshasema huko nyuma, ikiwa kila mbunge wa chadema atafanya kama huyu mama basi nchi hii itabadilika. Chiku ni jembe la nguvu hasa katika mikoa ya kanda ya kati. hongera sana kamanda chiku abwao kwa kuendeleza harakati ya ukombozi nchi hii.
     
Loading...