Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheni za English Gold na kutokwa vipele vingi shingoni

Discussion in 'JF Doctor' started by Enny, May 16, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kuna baadhi ya watu wakivaa cheni za English Gold hata kwa masaa mawili tu wanawashwa sana na kutokwa vipele vingi shingoni ambavyo ukiona utadhani ugonjwa wa ngozi. Je kuna uhusiano gani hapo?
     
  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uhusiano upo, hii maana yake kuwa ana aleji na hivyo vitu hivyo ili kuepusha madhara zaidi ni bora akaviacha kabisa. Nimeishaona watu wengu wenye aleji na hiyo gold ya kuchovya lakini mara tu baada ya kuacha na tatizo linakwisha lenyewe ila kuendelea kung'ang'ana navyo kisa urembo ataja rembeka asivyopenda.

    Nina rafiki yangu mmoja yeye alikuwa na tatizo kwenye masikio yalivimba vile vinundu mara tu baada ya kutobo. akafanyiwa operation wakavikata akafikiri tatizo nalo limekwisha akawa anavaa hizi hereni za kuchovya na nyinginezo na akaja toboa tena vitundu vingine viwili kwenye masikio muda si mrefu alikotoboa, alikofanyiwa operation kote vinundu vikavimba kama ndio alitia mbolea. Bahati nzuri alimpata daktari mzuri akamfanyika operation nyingine ila akamwambia kama atakuwa ana uwezo wa kuvaa pure gold masikio yakipona baada ya operation aende akamtoboe na awe anavaa pure gold akaona hatakuwa na huo uwezo uwezo wa kuvaa pure gold. hivyo baada ya kupona hakutoba tena masikio ila siku hizi ameamua kuvaa hereni za kubana naona hizo hazimzuru.
     
  3. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni allergy. Suluhisho ni kutovaa hivyo vidani
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndio tiba sahihi...nimeshaona wengi tu wenye tatizo la allergy kwa sababu ya cheni 'feki' za gold, kwani wantumia sana synthetic materials ambazo watu wengine huwa na allergy nazo.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    my wife is among them, akivaa tu english gold shingo nzima vipele tu.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mshukuru Mungu maana kakuokoa na gharama za gold
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hiyo siyo gold ndugu yangu na bei za hizo cheni ni ndogo sana hata wamachinga wanauza. Hivyo mtu kama ana allergy ya hizo cheni inabidi avae pure gold ambayo ni ghali. Hivyo hajaokolewa na gharama
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo english gold products ni mchango wa vitu ving hasa hiz za pande zetu za DRC, Ukijipaka na mavipodozi reaction yake ndo hyo upele. Solution acha au angalia ni product ya wapi !kama fasi ya congo na west africa mmmh.
     
  9. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    English gold ni nini? As far as i understand chain au earing ya gold haiwezi kuwa pure gold,it needs other elements ili iweze kuwa moulded into a chain or earing.Only GOLD BARS are pure gold
     
  10. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dah wataalam hao...napita shaaaaaaa
     
Loading...