Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHENGE na Uujumu Uchumi wa Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by LeopoldByongje, Nov 11, 2010.

  1. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naona Uhusika wa John Andrew Chenge, Iddris Rashid, Tanil Kumar Somaiya na Shailesh Pragji Vithlani katika Manunuzi ya Radar 1999 ni uhujumu wa Uchumi na inabidi washitakiwe kuhujumu Uchumi wa Taifa. Katika kesi hii Hosea naye aunganishwe.
    SFO Report on the Radar Saga

    Wanasheria tafadhali msituangushe.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hivi hili ni jukwaa gani vile?:doh:
     
  3. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Acha tumpe mkuu, kajileta mwenyewe!!!

    Kwani mwenzetu LeopoldByongje, unaelewa uko kwenye taaluma gani, alafu tuambie taaluma yako as well. hii itatusaidia tujue tukusaidie vipi. nadhani wadau wahapa Bus & Econ labda wangefikiria point yako. Sasa hivi lengo letu ni kusaidia wafanya biashara na wajasiri mali. ndio twawapa kipao mbele. labda jaribu Jukwaa la wenye hio taaluma!!!
     
Loading...