Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge bado hujasafishwa na sfo kama ulivyosema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marshal, Nov 10, 2010.

  1. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    KUFUATANA NA KILE ALICHOKISEMA MZEE WA VIJISENTI KUWA AMESHASAFISHWA NA SFO KUWA HAKUHUSIKA KATIKA SAKATA LA RADA KAMA MMOJA WA WAPOKEA RUSHWA,UBALOZI WA UINGEREZA UMEAMUA KUTOA TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI KAMA INAVYOONEKANA.KI UKWELI KWA WATAALAM WA SHERIA WE CAN'T SAY IF HE IS OR NOT GUILITY MAANA HATUJUAI HUKO MAHAKAMANI KUTATOE NINI.
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hao takukuru mbona wameshamsafisha? Mimi naona hosea ni mmoja wa hao mafisadi wanaompiga vita sita ili chenge aingie bungeni. Imesukwa hiyo. Tunashukuru ubalozi wa uingereza kwa kutoa ukweli wa mambo. Hebu vijisenti nae ajibu hiyo statement. Hosea nawe toa jibu lako.
     
Loading...