Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemshabongo - Kwa Wanaojua Mpira Tu!

Discussion in 'Sports' started by Companero, Sep 14, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1. Kuna wachezaji wawili tu wa timu pinzani ya Barcelona waliowahi kupata 'standing ovation' kutoka kwa mashabiki wa Madrid - ni kina nani hao?
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mkuu jibu ni the legendary Argentine wizard of the 80's and early 90, Diego Maradona na Ronaldnho Gaucho
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,840
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    ...hapa ni Luis Figo na Charles Puyol!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Johan Cruyff
     
  5. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Namuunga mkono Watu8, Ni Maradona na Gaucho.
     
  6. P

    Pazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,897
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Mie najua Mmoja Thanx to Google ROnaldinho.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Saint Ronaldo de Assis Morreira almaaruf kama Ronaldinho Dinho Gaucho alishapata 'standing ovation' Mbinguni...

    Achana na huyo kiume aliyeshushwa ili kuutia radha mpira wa miguu.
     
  8. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Gang Chomba,
    sina tatizo na ronaldinho hata chembe, na namkubali vibaya sana, lakini mtakatifu pekee aliyepata kuufanya soka upendwe zaidi ni Diego Armando Maradona, hakukuwa na mtu na hakuna mtu kama yeye kwa kujua kuuchezea mpira, hivi waargentina waamue kabisa kuanzisha kanisa lake wakiomba kwa jina lake wakisema yeye ni mungu wafikiri hilo ni jambo dogo?
    Maradona, mchezaji pekee kuweka rekodo ya uhamisho wa dunia na akaivunja rekodi yake mwenyewe, acha kabisa mtu yule, alitoka sayari nyingine kabisa
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Sawa lakin standing ovation barnebeu si mchezo nakumbuka gaucho alipewa pale wakat anatoka subsitution mashabiki wote wa madrid walisimama na kumpigia makofi kwamba anatisha, mwingine sifaham,

    Pamoja na hayo mchezaji anaeongoza kupata standing ovation nying viwanja vikubwa ni alesandro del piero kama unabisha google uone profile yake, jamaa ashapewa oviation santiago barnebeu na madrid fans, old trafold na man utd fans, stade iduna park na bourusia dortumund fans 96, amsterdam arena, sansiro na intermilan fans na kwingineko kibao inaonekana jamaa ametisha sana enzi zake
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Kaka sikatai kuwa Maradona ametoka Sayari nyingine, ila fahami kuwa Dinho katoka Mbinguni.
    Tafuta video za Maradona kisha ni PM nikupatie za Mtakatifu Dinho...
    Kuondoka kwake Ulaya mabeki wamefurahi...
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    huyo si mwingine bali ni diego armando maradona
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mkuu hapa tunaongelea mchezaji wa mahasimu wa madrid, yaani barcelona kupata standing ovation bernabeu! yaani hi ni sawa na ccm kumpa standing ovation chalii wa arusha, godbless lema kwenye viwanja vya ccm kirumba mwanza!
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    dinho ni prodigy/mentee wa diego!

    [​IMG]
     
  14. Companero

    Companero Platinum Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
Loading...