Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chemsha bogo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by wa home, Mar 22, 2012.

  1. w

    wa home JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    salaam ndege mia ndege wakasema sisi sio mia ukitaka tuwe mia ongeza wengine kama sisi na nusu yetu na robo yetu na wewe mwenyewe je ndege walikuwa wangapi?
     
  2. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    let X be the present number.
    Then,
    ongeza wengine kama sisi na nusu yetu na robo yetu na wewe mwenyewe = x + x + x/2 + x/4 + 1
    Thats,
    x + x + x/2 + x/4 + 1=100
    we get,
    11x = 396
    x=36

    walikuwa ndege 36.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hao ndege mbona wabishi sana.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahaaa...ndege mia. jamaa kapata.
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndege haongei,aliejibu 36 amekosa.
     
  6. w

    wa home JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We noma mku!.
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuh!
    Ndege wanajua mathematics kama mwanangu Ndinda !
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikatafute Calculator nakuja
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Wa ukweli !
    Umepiga x hadi kimeeleweka babake... Gooooo! ngoma kati !
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukijumlisha ndege wote na yeye mwenyewe utapata ndege 99 na binadamu(mtoa salam) mmoja.
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    tehe tehe ! Hapo dawa yake four figure tu. Kama huna hiyo ndude,ingia google (si ndiko majibu yote yapo).
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    This is great!
    Umenikumbusha mwalimu wangu flan hivi wa hesabu alikuwa akiitwa Kiringo! Huyu alinifanya niipende hesabu!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Google siku hizi inadanganya
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Umenikumbusha,
    niliona hilo kwenye matokeo ya kidato cha nne. Shule ina div 1 kadhaa, ukigoogle wanakwambia haina hata mwanaasha 5 !
     
Loading...