Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Charlie Chaplin(1889-1977): Komedian machachari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hofstede, Jan 3, 2009.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenzangu wa old school mnamkumbuka mchekeshaji maarufu aliyetikisa wakati ulee Charlie Chaplin, kwa kujikumbushia kipaji cha huyu bwana bofya kwenye Charlie Chaplin
     
    Last edited: Jan 6, 2009
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Great.Nimecheka saaana,du!Na hii unaikumbuka mkuu?
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nimeicheki mkuu, jamaa alikuwa creative sana. Enzi zile za projectors tulikuwa tukiingia Cinema mahususi kwa ajili ya kumcheki huyu jamaa, Cinema ikiisha unameza na dawa za kuondoa maumivu kwa jinsi mbavu zinavyouma kwa kucheka
     
Loading...