Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzao cha Ugomvi wa Walimu, Doctors, Wananchi na Serikali ya Kikwete hiki hapa.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Muganyizi, Aug 3, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inapofikia hatua watu wana njaa wanadai haki yao kwa sababu hawana mahitaji ya msingi lakini ikaonekana baadhi ya viongozi ndani ya serikali na watumishi wa umma wanajilimbikizia fungu kubwa la keki ya taifa wakati wengine wanataabika. Picha hii hapa chini inaonesha kinachotendwa na serikali ya CCM na serikali yake.

    [​IMG]

    Tafakari sana hiii.........ugomvi hauwezi kuisha kama baadhi yetu wana share kubwa namna hiiiiiiii...
     

    Attached Files:

  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pia usisahao kuangalia mshikio wa panga.......
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Polisi ni uhalifu kula kwa panga?
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Uroho na kutojali kama unaowaongoza wana njaa ni mbaya
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Ta Muganyizi hii chakula ya watu wangapi? Ni hao kwenye picha tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni ya watu wawili waliokaa hapo wengine ni watazamaji
     
  7. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhe Waziri Mkuu alisema mwenyewe suala la posho za wabunge ni lazima. Akadai gharama za vitu zimepanda na suala hili liko mezani kwake. Tangu hapo wafanyakazi wakajua serkali inatambua kupanda kwa gharama za maisha. Na fedha ya kuwaongezea ipo. wao hawakujua kuwa iliyopo ni wabunge peke yao!!!
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kosa kubwa sana hiloo
     
Loading...